Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapi nitapata udhamini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ticha, Mar 13, 2010.

  1. Ticha

    Ticha Senior Member

    #1
    Mar 13, 2010
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwenzenu nimepata chuo UK (scotland) kinaitwa aberdeen,nataka kusoma masters ya education.lakini sijapata mdhamini.Naomba mnisaidie nifanyeje ili kupata sponsor huko UK,au watu gani wanaotoa udhamini huko au hapa hapa tanzania.
     
Loading...