Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Nitapata spea za vifaa vya ki Electronic?(kwa kununu jumla)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Baba Matatizo, Oct 13, 2012.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nahitaji kujua kwa Dar au Mwanza...wapi wanauza bei ya jumla vitu kama Transistor,Capacitor..Resistors,ICs,Mabaki ya vifaa vilivopasuka katika usafirishaji kama tv,dvd players na vinginevyo?.Samahani Kama nitawakosea kwa kuweka hapa huu uzi.NAHITAJI KUANZA KIBIASHARA CHA KUUZA SPEA
     
  2. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Msaada jamani.....
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu ukiona kimya jua kua wanao fahamu hawapo, ama watujui wapi uta saidiwa, ila kwa mimi ninavyoona kwa electronics zilizo haribika kwenye usafirishaji unaweza zipata either port au jaribu kutembelea maduja makubwa yanayo jushughulisha na biashara hizo, unaweza kuomba ikitokea bidhaa zime haribika wakufahamishe ili uweze kununua.
    hilo la wauzaji wa hizi capacitors, transistors na hizo zingine kwa binafsi sifahamu zinauzwa maeneo gani hapa kwetu.
     
  4. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu.ngoja tusubiri wajuzi
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maduka ya spea kwa dar nenda pale kwenye mzunguko wa shule ya uhuru kama unaelekea mnazi mmoja mkono wa kulia nje utaona wauza rimoti uliza cross raida pia mtaa wa agrei pita msikiti wa kibratein uliza duka la uzefa (silaji bohora)
     
  6. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani Na├Čtaji kuanza biashara .mwenye mawasiliano hata na duka 1 anijuze
     
  7. w

    watambi Senior Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nenda cross road electronics ipo
    Barabara ya uhuru karibu na keep left ya msimbazi
     
Loading...