Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nitapata nyama choma nzuri-Dar

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Domo Zege, Nov 24, 2011.

  1. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wapendwa,

    Ni wapi (kiwanja) naweza pata nyama choma nzuri kwa dar.

    Domo Zege
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nenda Fyatanga ipo boko basihaya
     
  3. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyumbani mwako na familia yako, na ukome tabia ya kula ovyo nje huku watoto wako wanaugua utapia mlo
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Sio wote tunafamilia
     
  5. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Asante kiongozi ila nilikua nahitaji isiwe pembezon ya mji
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Congo Bar! Kariakoo! Au Upanga Mindu
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    Kwa Mwigeka, anachoma sana mbuzi, ila
    tatizo lake wateja wakiwa wengi
    anachanganya na nyama ya mbwa kidogo. Ila kama wewe ni Mhehe au Msafwa, haina noma.
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nenda FULLDOSE mkuu, ipo mabibo kule karibu na mtandao wa kijinsia (TGNP)
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama uko Dodoma nenda Chako ni Chako bar.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    ile kitu ya kuchoma ni nzuri sana, haina mafuta kabisa
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha! mkuu kumbe huwa unatembelea yale maeneo?
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nyama ya nini? Fafanua... Kama Ngrrrrr... Dar nenda kwa Afande Mwenge jirani na Sungu chini,kama Mbeya nenda SAE PUB karibu na Club E Point... Iringa nenda Mabanda ya UVCCM iringa...
     
  13. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu naomba elekeza jinsi ya kufika hapo kwa afande mwenge
     
  14. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    #

    Asante kiongozi,

    Nitatembelea w-kend hii, kama unasehemu nyingine unayoifahamu kwa hapa dar mitaa kama ya Sinza, Kimara,Mwenge etc naomba unijuze
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    kumbe weekend imeanza
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    nenda SAN DIEGO BAR tandika.pata nyama choma ugali.halafu ukitka kuinjoy panda ukae juu ghorofani kwenye upepo. sema tatizo la tandika wakati huu wa mvua barabara zimejaa maji. sijui nikushauli uende pale MWANGAZA KAWE!!? tatizo lake pale pako finyu. Mkuu kama utakuwa na demu nenda BAKULE PUB kinondoni ukimaliza kula kuna hata sehemu nzuri ya kupumzika hata wakikata umeme jenenreta linawashwa. mia
     
  17. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Mbuzi Choma saaaaaaafi nenda FYATANGA BAR ipo Tegeta BASIHAYA
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama unataka twiga wa kuchoma ni-PM fasta.
     
Loading...