Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nitapata mkopo kwa ajili ya kulipia masomom yangu ya Masters!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kaeso, Feb 15, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heshima zenu wakuu..
    Naombeni taarifa ya sehemu nitakapoweza kupata scholarship kwa vyuo vya hapa nchini kwa ajili ya Masters. Mimi napendelea zaidi SUA kwa kuwa digrii yangu ya kwanza niliipata hapo na nataka kuendeleza fani. Pia ningependa nipate taarifa ya sehemu ninayoweza kupata mkopo kwa ajili ya kulipia masomo hayo zaidi ya bodi ya mikopo.
    Asanteni..
     
  2. N

    Nguto JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Omba mkopo bodi ya mikopo.
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawatoi mkopo kwa Masters
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kuna scholarship zimetoka za kwenda kusoma india omba uende ukasome kwa information zaidi wasiliana na ubalozi wa india.
     
  5. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tumia elimu uliyonayo kukusanya pesa kisha ndo ukasome,kama umeajiliwa tumia kila mbinu umshawishi mwajili wako wakusomeshe hata kama ni kwa makubaliano flani ya kihalali.nakutakia mafanikio mema
     
  7. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huwa kuna scholarship za Waswidi (SIDA SAREC) na Warorway (NOMA) kila mwaka. Jaribu kufuatilia chuoni kwenyewe wanaweza kukupa clues.
     
  8. papason

    papason JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mkuu kaeso, Kama wanavyo fanya wezetu wakenya ebu jaribu kuitisha harambee ili upate kianzio toka kwa ndugu, marafiki, jamaaa na ma classmate nina imani kabisa utapata msaada!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Hivi hii inawezekana?
     
  10. k

    kaeso JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa bado wananidai sina hakika kama wanatoa mikopo kwa watu wa masters.
     
  11. k

    kaeso JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa taarifa ngoja nifuatilie.
     
  12. k

    kaeso JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni approach nzuri lakini kabla ya kuitisha inabidi kwanza nizichange mwenyewe kwanza.
     
Loading...