Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nitapata Mbwa wa kufuga?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kashaija, May 21, 2009.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tafadhali kwa anayejua mahali ninakoweza kupata Mbegu nzuri ya Mbwa anifahamishe.

    Namuhitaji sana hata kama nikipata wawili maana vibaka wananikera sana nyumbani kwangu, ila asiwe Mbwa koko.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama upo Dar ukitembelea barabara ya Ali Hassan Mwinyi maeneo ya kuanzia Victoria kuelekea Morroco, nawaonaga vijana wanasimama pembezoni mwa barabara kuuza vi-jibwa na ma-mbwa, unaweza kuchungulia ukipata muda ukaona variety na bei zao.
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    In the meantime fortunately I am in Tanzania and I will be selling my German shepherd puppies for US$ 500.00 each. Send me an email and we can start from here!
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kama upo dar jioni katiza barabara ya new bagamoyo maeneo ya victoria kuna jamaa wanauza breed tofauti tofauti.Pole sana na vibaka ila kuwa makini na hao mbwa kuna hatari nyingine ya kupata kesi kama hadithi ya juzi huko mbezi beach. Nakushauri weka walinzi wa makampuni binafsi tena wakikufungia na security alarms zao gharama si kubwa kama kufuga jibwa moja.
     
  5. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thanx, nitajaribu kupitapita, ila nadhani zoezi lenyewe ni la kubahatisha bahatisha, wangekuwa na specific day au kama wangekuwa na contacts ingekuwa bora zaidi.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli hilo ni tatizo mkuu.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nenda Iringa mazee unaweza pata hata Fuso lililojaa Mbwa! I am not joking.....Iringa kuna mbwa wengi kuliko idadi ya wakazi wa huko!
     
  8. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mshiiri,

    Are you really serious? US$ 500.00 per each? what is so special with German shephead puppies/dog?
     
  9. nkawa

    nkawa Senior Member

    #9
    May 21, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Sasa wewe si muhitaji...Wale hawana siku wala muda wapo kila siku na kila wakati, hawabahatishi....... ukifika victoria usipowaona ulizia utaitiwa...
     
  10. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkuu hiyo ni bei sawia kwa breed hii, lakini pia inategemea na umri wao.
    pale shoperz plaza mlango wa kuingilia supermarket kuna matangazo mengi tu ya wanaouza mbwa,jaribu kupita pale! mimi nilichukua namba na nikampigia mhusika mmoja akadai yuko kijitonyama na anauza puppies wa germany shepherd kwa 400,000, ninaweza kukupatia contact kesho kama utashindwa kupitia. Hii ni breed nzuri kwani wanafundishika kirahisi mno na wana nidhamu na wako friendly kwa watoto tofauti na koko.
    otherwise nina germany shepherd nimemfanyia cross breed na rottweiler atazaa mwezi wa sita mwishoni unaweza fanya booking kama bado utakuwa hujapata
     
  11. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    aaah wapi, washaliwa supu wote! ....tehteehh (joke)
     
  12. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 997
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 80
    Piga simu namba 0754813440. Kama wapo. Bei shs 200,000-300,000. Utafurahia.
     
  13. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Nenda Iringa mazee unaweza pata hata Fuso lililojaa Mbwa! I am not joking.....Iringa kuna mbwa wengi kuliko idadi ya wakazi wa huko!"
    Ndio jambo Forum. Lakini nakukatalia kwa sababu kule awe German...au koko wote matumizi yao ni mamoja,haiwezekani kabisa wakawa wengi zaidi.
     
  14. i

    isdory Member

    #14
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mazee nenda pale police dog section wape dili wale jamaa wanaweza kukufanyia mpango ukapata wakali kama wa mzee
     
  15. b

    babalynn Member

    #15
    Jun 2, 2009
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usishangae mkuu $500 kwahiyo kitu ni sawa bin sawia kabisa, ni mbwa wazuri sana na utawa treat unavyotaka, wana heshima na ni walinzi wa ukweli
    Otherwise makoko nao wapo wengi tu tena bure, ukisikia mbwa wa jirani kazaa unaomba anakupatia vitoto viwili buree, kimoja kinakua kingine kinakufa unasonga mbele na hicho kinachokua baada ya miezi kadhaa zinaanza kesi za kula kuku wa watu mtaani unamfungia siku ukijisahau akatoka anaona isiwe tabu anachapa zake mwendo mtaani anaishia jumla unamwambia tena jirani akupe kitoto kingine.....
     
  16. OsamaBinLaden

    OsamaBinLaden JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMA HUYU.?

    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=37gZHVr5slo]YouTube - Corgi Dog Barks Jingle Bells[/ame]
     
  17. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Dawa ya vibaka sio mbwa.Mtafute babu mmoja mwenye haiba ya kiustaadh,aje na vijana wawili watatu...wafanye kisomO hata kama ni cha kisanii,ubani na udi kwa wingi...salamu zitafika.Ukitaka kumtisha mwafrika usimletee habari za sheria,chombo cha dola au mbwa,MWAMBIE UTAROGWA!
     
Loading...