Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nitapata mafunzo ya intelijensia?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Perry, Oct 30, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wadau ni chuo gan hapa tanzania kinafundsha masomo ya mambo ya intelijensia ili nami nijiunge?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sijawahi Kusikia chuo kinachofundisha ujasusi isipokuwa ktk majeshi yetu.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda watafute private detectives kama wapo bongo.
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mkuu unataka kutu eleminate nini? Nalog off
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nafikiri amechoka na itelijensia uchwara za serikali ya magamba.
     
  6. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kamuone Mkuu wa Polisi atakueleza !
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Anataka naye apate deal la kumuweka Rais madarakani mwaka 2015. Nalog off
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,293
    Likes Received: 8,921
    Trophy Points: 280
    Inteligence haifundishwi. Kinachofundishwa kingine kabisa, inategemea na "how intelligent you are" kuelewa.

    Kwanza kabisa, anza kwa kusoma kila unachokutana nacho. Usichaguwe cha kusoma. Anzia hapo.
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,612
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Kama uko Dar wahi pale Ubungo asubuhi sana, panda gari la kwenda Moshi.
    Ukifika Moshi ulizia CCP uelezwe masomo yanaanza lini.
     
  10. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hapa TZ ni mafunzo yanapatikana ktk vyombo vya dola TISS,JWTZ na Polisi,hivyo sharti uwe mmoja wao kupata mafunzo hayo.
    Kwa wenzetu kama USA hiyo ni field of study kama nyinginezo unaweza kusoma katika universities kadri ya uwezo wako
     
  11. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dont wes your precious time wapongo watakufundisha kuhesabu vizibo vya bia tu labda kidogo severence ya kikoloni na kupeleka umbeya, kabla gaddafi hajaondoka bengazi walikuwa wanatoa kozi , pia ulinzia southafriica jamaa wa boss, wana toa somo, babu kubwa jamaa wa mosad hawa ni jews,
     
  12. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nina wasiwasi kama umemuelewa muanzisha uzi....
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hakuna chuo kwa tz labda usome via internet searchblazer.com anzia hapo kuna vitu vya maana!
     
  14. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    du wewe bwana nadhani hiyo uwa wasoma watu tiss
     
  15. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh. Wee kiboko!
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Umeona eeh? yaani anataka kuwa shushushu!
     
  17. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Imetulia FF!
     
  18. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, usije ukadhani hiyo ndo njia sahihi ya kuwaadabisha wabaya wako
    kwa kwenda kusoma intelijensia. Hata hivyo mi' napita tu sitaki ushahidi...
     
  19. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewasoma japo kidogo mosad lakini sijapata details za kutosha kuwahusu. Mwenye nazo zaidi plz
     
  20. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Huo ni ukweli kabisa FF. Kuna kitabu cha field officer wa Mosad who defected kinaitwa By Way of Deception. Its a good reference book
     
Loading...