Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nitapata kazi kama Mtafsiri wa lugha ya kiitaliano/Italian translator

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Iyokopokomayoko, Jul 19, 2012.

  1. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wakuu,
    Tafadhari naombeni kwa anayejuwa ni wapi au kampuni ipi wanahitaji mtafsiri wa lugha ya kiitaliano, mimi ni mzungumzaji na mwandishi mzuri katika lugha hiyo.

    naomba kuwasilisha
     
  2. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu nenda kudu safaris wanafanya kazi sana na wataliano ila inabidi uwe na knowledge ya suvage kidogo
     
  3. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu, ila hiyo knowledge ya suvage ungefafanua zaidi ningeshukuru pia
     
Loading...