Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nitapata kazi kama Mtafsiri wa lugha ya kiitaliano/Italian translator

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Iyokopokomayoko, Jul 19, 2012.

  1. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wakuu,
    Tafadhari naombeni kwa anayejuwa ni wapi au kampuni ipi wanahitaji mtafsiri wa lugha ya kiitaliano, mimi ni mzungumzaji na mwandishi mzuri katika lugha hiyo.

    naomba kuwasilisha
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nenda vyuo vya utalii au airport.
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nenda Zanzibar kaka halafu kuwa free lance tour guide utakuwa unawatembeza kila kukicha. ila yakupasa uifahamu zanzibar vizuri
     
  4. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana mkuu, sasa pale airport naanzia wapi?
     
  5. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu kwa ushauri wako, naifahamu vizuri sana znz nimeshafanya kazi huko kama mwaka mmoja nikifanya kazi hotelini, nilitamani kuwa beach boy wakati nikiwa huko lakini nilishindwa maana niliambiwa ni lazima uwe umeaga kwenu na mimi sikuwa nimeaga nikagaili
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Umejaribu humu jf?
    Ongea na invisible
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nenda Ubalozi wa Tanzania Italia au ubalozi wa Italia Tanzania utaweza kuwafafanulia waTanzania wanaohitaji Visa ya Italia au uwafafanulie waItalia wanaohitaji visa ya Tanzania
     
  8. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    King'asti, jf wanahitaji watu wa namna hii? sijaona page wala kazi za kiitaliano humu, nifafanulie zaidi au ni PM if possible (se e' possibile).
     
  9. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu, lakini unafikiri katika ofisi kama hiyo wanakosekana watu kama mimi kweli?!!, sijikatishi tamaa lakini naona ofisi kama hiyo hakuwezi kosekana mtu kama mimi ni mawazo yangu tu mkuu bali nitajaribu kama ulivyonishauri
     
  10. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maisha ni kujaribu kaka usikate tamaa, jua kweli wapo lkn wewe ni bora kuliko wao period
     
  11. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa nin unakua mtumwa wa fikra mpaka karne hii? Mbona wao hawasomi kiswah huko kwao italia? Kichaga,kiswahi na kingereza vyanitosha kbsa,ctaki UTUMWA MIE.
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jina lako la kitaliano?
     
  13. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mkuu habari, mbona italy kuna vyuo wanafundisha kiswahili, halafu nijuwavyo mimi ni kuwa waitaliano hawajawahi kututawala kitumwa ila najuwa waingereza unaosema wewe wamewahi kufanya TZ koloni lake. Mi mkuu sijakuelewa kabisa, we nisaidie kama nilivyoomba masuala ya utumwa nitajuwaga huko huko we usijali
     
  14. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ni kama kusema ''mimi natania kidogo lakini natania'' (io gioco poco ma gioco = iyokopokomayoko).
     
  15. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Muhimbili. Serikali ipo mbiyoni kuajiri madakatari wa ulaya,cuba hadi china.
     
  16. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Nilisikia wanaharakati hawataki jambo hilo bilashaka hata serikali haitalifanya kusema ukweli hata mi sipendi itokee maana hakuna sababu hiyo.
     
  17. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inategemea upo wapi, ukija Arusha au Moshi hulali njaa. Makampuni ya tour guide operaters yanatafuta watu kama wewe
     
  18. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika mkuu rafiki zangu wengi wameniambia hivyo, mi nipo dar na itaniuma sana kwenda nje ya hapa lakini kama hali ni hii hadi kesho jioni mi keshokutwa nitapanda ngorika, nashukuru sana mkuu
     
  19. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Mkuu wahi season sa hivi, kuna dolari na paundi za nje nje za Watalii. Maisha ni popote sa hivi, usichague kambi.
     
  20. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu wewe ni jinsia gan kwanza? Mie npo arusha na kwa sasa ni high season wagen wapo kibaaoo,kama vp ibuka geto hapa then tufanye michakato coz if u able to speak fluent bas kaz zpo kbao.mie mwenyewe ni mdau katika field hii ya tourism ila ndo hvyo mambo bdo hayajawa dangachee!!
     
Loading...