Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nitapata kadi ya chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GALIMA, May 5, 2012.

  1. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani wapi nitapata kadi ya chadema nime choka kulalamika nataka nichukue hatua
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    siburi siku ya maandamano huwa wanagawa bure mkuu
     
  3. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha! Ha! Ha!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Upo mkoa gani?
     
  5. m

    moes JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2013
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 1,527
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Nimeamua kujiunga na chadema rasmi,baada ya kuona udhalimu unaoendeshwa na serikali ya ccm.kwa kipindi cha miezi 12 serikali ya ccm imefanya mauji na utesaji kwa raia wasio na hatia.Naombeni msaada wa jinsi ya kupata kadi ya CDM,kwa sasa nipo kijjjini,na nitaanza mimi mwenyewe kufanya kampeni ya nyumba kwa nyumba kuhamasisha wanachama zaidi kujiunga.
    NB kumbe chadema ina umaarufu mkubwa tu na uku vijijini,awali tuliaminishwa kwamba CDM ni chama cha mjini si kweli kasi ya CDM kuenea vijijini ni kubwa sana
     
  6. ruston8919

    ruston8919 Member

    #6
    Jan 28, 2013
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uko wapi? Unasema kijijin, vijj vng tz
     
  7. m

    moes JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2013
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 1,527
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    sorry mkuu nipo lorya kijiji cha omoche
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Makamanda naombeni asaidiwe, karibu sana kamanda, tupambane kuyang'oa haya maCCM.
     
  9. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2013
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu Kamanda....
     
  10. w

    wa home JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2013
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaluo hilo, limeamua.
     
  11. M

    Mkono JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2013
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera sana umefanya uchaguz sahihi
     
  12. m

    matubara JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2013
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ongea na Nape!
     
  13. K

    KUNGURUHAFUGIKI JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema kukiwa pamoja twaweza
     
  14. N

    Nguto JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Yaani na wewe!! Ofisi zote za CDM unauliza utapata wapi kadi ya CDM!!! Nenda kwenye ofisi za Chadema utapata kadi lukuki!!!
     
  15. charger

    charger JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2013
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nenda mtaa wa lumumba utaona kajengo yellow na green ulizia hapo
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2013
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kamanda mwingine ndani ya nyumba ungana nasi kamanda tuwe pamoja
     
Loading...