Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nitapata fundi mzuri wa AC ya gari hapa Dar?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ramthods, Aug 25, 2009.

  1. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wana JF, tangu miezi 3 iliyopita nimekuwa nikipata matatizo ya AC ya gari, ukizingatia tena hili jua letu la hapa bongo.

    Nimeenda kwa mafundi tofauti, lakini baada ya mwenzi mmoja tu tatizo linarudi pale pale, na pia AC haipoozi sana kama hapo mwanzo.

    Nahisi hawa mafundi naowapelekea hawajui wanachofanya bali ni kazi ya kubahatisha tu, huku hela zikiendelea kunichomoka mfukoni bila solution ya kueleweka.

    Kama kuna mtu anafahamu fundi mzuri wa AC ya gari hapa Dar, ambae anajua nini anachofanya na si kubahatisha embu posti hapa au ni PM.

    Natanguliza shukrani
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Moroko karibu na BMK au Gym sijui inaitwaje masiku haya
     
  3. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2009
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Km upo Dar unaweza pia ukamuona bwana fulani anaitwa Magang'hila, pale CoET kwenye jengo lililo karibu na Staff Canteen, Groung floor
     
  4. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2009
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    College of Engineering and Techology (CoET), Chuo Kikuu cha Dar es Salaam
     
  5. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Pale BMK namanga karibu na gym..hasa kwa Mercedes.....otherwise mcheki mchawi Maulid 0777334791 wa shaurimoyo
     
  6. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kwa makofia pale mt.lindi na shaurimoyo tatizo lako litaishia mara moja.
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2009
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwa MAKOFIA - Mtaa wa Shauri Moyo, Kariakoo
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Nenda veta...hawa mafundi wetu feki tupu
     
  9. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Asanteni sana wakuu kwa michango yenu. Inaonekana huyu jamaa makofia wa Lini na shauri moyo ni mkali sana, naona watu wengi wame mrecommend, pamoja na pale Gym moroko.
     
  10. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Zamazamani, huyu mchawi Maulid ndio makofia wa mtaa wa lindi na shaurimoyo? Naona kuna watu wamezungumzia jamaa wa mtaa wa lindi na shaurimoyo anaitwa makofia.
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Aug 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duh,

    Makofia naona ana soko kubwa sana. Angalia mtaa huo huwa kuna jamaa wanajiita Makofia na wanakuwa wamevaa kofia ili kujiita wao Makofia na wenzao wanakwambia 'Huyo ndiye Makofia mwenyewe'. Ndiyo Bongo

    Makofia mwenyewe ni mkali kwenye AC za magari, he fixed two of my cars and I approve him!
     
  12. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Bora umenishtua, nadhani ningeingia mkenge mzima mzima! Watanzania tuna ubunifu sana kwenye mambo ya wizi, lakini zero kwenye mambo ya maendeleo!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kiongozi na wewe unaelekea kwenye ufisadi? gari mbili za nini zote? za mamsap hujaweka hapo!
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Aug 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa kawaida mkuu unatakiwa uwe na gari walau 4 hivi home...

    Unaweza kujua za nini na nini... Jamaa zangu hapo Dar wanajua kwanini! Ukienda Bongo nambie nikuunganishe na jamaa wanaoweza kukupa deal za maana upate gari fasta la kuzungukia jijini
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mamsap car is my car and my car is mamsap car.. Huenda Kiongozi anaongelea gari moja linalomilikiwa na watu wawili wamoja!
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Aug 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duh, watu mna akili za haraka si kawaida.

    Mkuu Ramthods, angalia matapeli wa Dar pale ni wengi sana, wataweza kukuzungusha na kujifanya Makofia, tatizo la Makofia mwenyewe anapoona mtu ana-fake kujiita Makofia hachukui hatua, hilo ni tatizo kubwa. Bora uwasiliane naye ukifika maeneo yale kwa kumpigia simu then mwonane u-confirm ndiye. Ni mkali kweli
     
  17. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Namba yake nitaipata wapi, au ndio hii kuna jamaa kaitoa kwa jina la Maulid?
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Aug 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Naitafuta then nitakupa soon, kuna jamaa yangu hapo Dar anaweza kunipa namba yake... I might be late but will have a solution
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma kiongozi! Nitafanya hivyo kwanza niwekee simu yako kwenye PM nyie ndo watu muhimu mjini...si wazee wengine wanasubiri kupiga mzinga!
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Mkuu nakubaliana na wewe hapo.

    Zamani alikuwepo makofia kweli lakini siku hizi eneo lote lile limejaa 'mafundi' wa AC, kila mmoja akijifanya mtaalamu, na ni kuwa magari yamekuwa mengi na makofia haweza kuyahudumia yote so ndo kisa cha hii boom ya mafundi wengine uchwara na wengine wa kweli.

    Hadi STK/STJ/DFP huwa zinaenda kwa makofia.

    Ni vizuri kuwa na contact kabla mkuu ili kuepuka kuingia kichwa kichwa nadhani kwa hapa utapata, mi nishaipoteza contact ya fundi wangu lakini alifix AC for good sasa haisumbui tena!

    All the best
     
Loading...