Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nitapata diploma hii jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Muangila, Jun 1, 2011.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wadau mimi ni mtumishi ktk kampuni flani lakini ningependa kusomea IT japo diploma ila kwa distance learning maana nikiacha kibarua hali yangu itakuwa ngumu mwenye uzoefu anisaidie niweze kusoma nikiwa kazini
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kucheki university of dsm computing centre
     
  3. CONSULT

    CONSULT JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    OK Nikupongeze kwa wazo zuri, kwa UK pana chuo kimoja kikongwe ICS- International Correspondance School walikuwa na mwakilishi wao hapa dar zamani kwa ss sn uhakika naamini utapata material yote kabisa na latest/new technology ni speed yako tu,
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hongera sana, kaka nafikiri fuata ushauri wa kaka. chuo chao kiko mtaa wa samora, ukiuliza utapata.
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu unaweza hata kuisoma part time mida ya jioni. Check websites za vyuo hapa bongo. Pia search google, Jaribu pia kuwa specific. Diploma gani ya IT. IT ni pana sana. Otherwise, hongera kwa jitihada za kutaka kusoma. Wish you all the best.
     
  6. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ncc uk curricullum ni the best check via iit au learn it au power computer wana evening program pia na classroom na distance combined program
     
  7. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Cambridge international college_cic nao wako safi ila utapaswa ukaze msuli kama ics programs- all the best
     
  8. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa mawazo yenu wakuu nimeshaanza mchakato na matumaini ni mazuri, kweli JF ni shule tosha.
     
Loading...