Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapi nitapata bales za viatu vya mtumba, na kwa bei gani?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rich Dad, Aug 30, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu naombeni msaada wenu. Wapi nitapata bales za viatu vya mtumba vya kike/ kiume kwa bei nzuri. Viatu viwe bora, nimefanya ka-research na kugundua ya watu wengi wanavaa viatu vya mtumba ambavyo ni quality. Wangi hawamudu kununua viatu vipya ukiachilia mbali vya Mchina ( bei nafuu lakini hakuna ubora).
     
  2. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ni pm am also do that busnez kuna kibororoni kuna meimorial pia nairobi grade one
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nimeku pm mkuu
     
Loading...