Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nitapata badhaa kama hizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamongo, Mar 28, 2011.

  1. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Watanzania wenzangu nauliza wapi nitapa bidhaa zenye ubora kama mikate ya siha,maziwa ya kcc,juice za tanglod,beef za tanganyika packers,tanbond,superghee e.t.c kiwanda gani kinatengeneza bidhaa kama hizi hapa tz leo hii
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Wasiliana na Quality Groups Ltd...., nadhani ni zaidi ya wale uliowasema. Umesahau pia juisi ya kudilute ya Fruto..
     
  3. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    weee acha uongo,
     
  4. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndio maana watoto wa siku hizi hawana akili
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    akili wanazo ila fupi@@@@@@??
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Aaah braza, we si umetaka kujua kiwanda? Mie nakuambia unaniona muongo...
     
  7. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli siku hizi tunakula vitu vichafu vivyokuwa na ubora,huwezi kulinganisha na bidhaa za zamani
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    sasa hivi kuna bidhaa ambazo zinakuwa sourced na Unilliver .... ni haya ma blueband, korie na kadhalika yaani yote haya ni edible ...natural ingredients kidogo sana
     
Loading...