Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi ndama mutoto ya ng'ombe

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Dec 13, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Habari JF,

    Huyu Jamaa simsikii kabisa na kuna tetesi kafulia,wenye data kamili tujuzeni

    Nawasilisha
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Akifulia halafu?

    Watu kwa udaku. Hizi ndizo type za kufungua garbage bag la mtu kuangalia kama kala dagaa au mayai.
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nenda Reagency Hotel mida ya saa 2 uck,amejaa tele
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa Kiranga unaendana na jina lako maana una kiranga kweli relax mkuu mbona umekasirika au na wewe ndo wale wale umefulia hapa ndo kama nimekutonesha kidonda pole mwana ndo maisha
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280

    Ameenda kuomba nini? Maana nasikia yupo juu ya mawe.
     
  6. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    King kong ndugu yangu si Mimi au wewe mpaka manji kuishiwa pesa ni kawaida sana so sioni cha ajabu.
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Hamna kukasirika hapo, labda hujazoea kuwa challenged tu.
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Simtoto wa ndama tena naona kawa mtoto wa paa au wa Paka.
     
  9. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kaamua kua msanii kama akina muzamil na papaa msofe. Habari za udalali wa magari lumumba kawaachia akina kizaizai. Jamaa ana swim in dollars
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    hamna cha ndama mtoto wa ngomb'e wala cha kifaranga kitoto cha kuku...
    Kama umezoea kudhulumu na wewe utadhulumiwa..
    Tena ana bahati angepata yaliyomkuta kama yule waliyempuputisha makorodani china ningefurahi....
    Nina hasira na huyu jamaa sana alimtapeli ndugu yangu vijimadini vyake masikini
    pumbaaaav
    .....
    But wait si nilisikia kanunua audi q7 juzi kati??
     
Loading...