Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Nchimbi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gulwa, Oct 17, 2012.

  1. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,605
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    wanajanvi, nchi iko rehani kiuisalama. matukio ya hivi karuibuni yasikitisha, nilitegemea dr angetoa tamko lakini kimya au kwakuwa hana uhakika na msimamo wa ndani wa boss wake katika hili?
     
  2. G

    Getwa Anicet Ally Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka! Tusubiri tuone, labda atatoa tamko.
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ataunda kamati kuchunguza...
    1.kuuwawa kwa kamanda Barlow
    2.kutekwa na kupigwa kwa Dr Ulimboka
    3.kuchunguza kiwanja kilichotekwa na kundi la sheikh ponda
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Wasipoangalia hawa 'POLISI JAMII' watawaua mmoja baada ya mwingine.
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,290
    Likes Received: 11,665
    Trophy Points: 280
    Atakuwa busy anaifariji familia ya yule kamanda wa polisi aliyeuwawa kwa shutuma za UZINZI.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Amekaribia kukua, alimwachia Mwema akurupuke na majibu
     
  7. e

    enzihuru Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jipya kwani anajua ni mipango yao kutupummbaza wananchi tuusiwaze vile CCM wanavyopora nchi yetu.
     
  8. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nchimbi umepwaya! Au unamsubiri mkuu wa kaya?
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Anasimamia chaguzi za CCM
     
  10. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Baaaaadae saaaaaaaaaaaaaaaaana utamsikia tu........... still tune!
     
  11. 2

    21DEC2012 Senior Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi sielewi hawa watu wanamatatizo gani.au ni inferiority complex inawasumbua?
     
Loading...