Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nawezapata hii

Discussion in 'Matangazo madogo' started by LadySwa, Jan 20, 2010.

  1. L

    LadySwa Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Wajamani napenda kufahamu bei ya generator kubwa pia isiyo na kelele zaidi aidha mpya au Mtumba .
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    kubwa ndo ipi hiyo wewe na size gani?
    Taja kwa KVs ndo tutakuelewa.
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mantrac/CAT
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yenye kelele kama za Aggreko au za Songas? Zipo za slow kabisa ni tshs. 12,000,000/= utapelekwa just be serious na utumie mawasiliano ya personal
     
Loading...