Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi naweza pata walimu wazuri wa masomo haya?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nyati, Oct 1, 2009.

  1. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hi,


    Natafuta walimu wa masomo ya Computer. Topic zenyewe ninazohitaji pata ufahamu zaidi ni LAMP (Kwa ajili ya web based Database)

    yaani:

    Linux
    Apache
    MySQL
    PHP

    Kama kuna mwanajamii anayejua sehemu wanayofundisha masomo haya, naomba anifahamishe.

    Natanguliza shukrani za dhati.

    Nyati
     
  2. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unahitaji kujua au unataka na cheti? Najua mtu ambaye anaweza kukufundisha kama uko TZ ana charge 100USD/Hr. Kama unamuhitaji pm plz.
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Bei nzuri sana hiyo, 100usd/hr!!!!!! wapi na mm niache kazi zangu nije nifundishe?
     
  4. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hebu kuwa realistic mkulu......hata huko watumiao hizo fedha wenyewe hawachaji kiasi hicho....
     
  5. Ngida1

    Ngida1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 555
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45

    Wewe ni Katabazi au Katabuzi??????
     
  6. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo bei ni hapahapa bongo? LOL!
     
  7. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na akawachaji haohao wabangubangu watakaoingia kichwakichwa....
     
Loading...