Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi naweza pata (nunua) sony walkman kwa hapa dar???

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by T.K, Jul 10, 2012.

  1. T

    T.K JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau,

    Kuna zile Sony Walkman za kutumia tape (cassette tape), kwa hapa mjini Dar wapi naweza enda nikapata?

    Nitafurahi kwa anaejua mahali naweza pata akanielekeza na bei pia kama kuna anaefahamu.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jaribu kariakoo Mkuu
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    NI PM NIKUPE NAMBA YA MPESA UNITUMIE HELA NITAKULETEA ULIPO ZIKO ZA LAKI TANO,NNE NA MILIONI MOJA ZINATOKA CHINA ,USA NA JAPAN ILA KUNA ZA ELF HAMSINI KUTOKA RWANDA UNATAKA ZIpI??
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Na umempelekee kweli, vinginevyo ujiandae kusikia miziki ya Walkman tumboni mwako !!!!
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo bei!! lazima WalkMan aimbe tumboni
     
  6. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    mambo ya zaman sana hayo si ununue tu hata mp3 player za kichina za 20000
     
  7. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walkman ya sony daaaaaa! Umenikumbusha walkman yangu niliinunu mwaka 2000 zanzibar buku 15 ila baada ya kuingia ipod hata ckumbuki ilipo aseeeeeee kazana kutafuta ila cku hzi ipod,mp3 ndo mpango mzimaaaaaaaa
     
Loading...