Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Naweza Pata KitiMoto Nikiwa Mjini Mtwara?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwendabure, Sep 18, 2011.

  1. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hallow Mtwara!
    Nataraji kuwa Mtwara Mjini kuanzia Tar.25 September Mungu akipenda! Ni mara yangu ya mwanzo kufika Mtwara.
    Kwa yeyote anayejua maeneo mjini Mtwara ambako naweza kutembelea japo na kupata burudani na Udirinki kiasi baada ya kazi na hasa siku za mwisho wa juma anakaribishwa kutoa maelekezo kwa nia njema! Bila kusahau maeneo yanayopatikana Mdudu! (kiti na moto)
    Napendelea sehemu za gharama inayoendana na kipato changu cha wastani. Kifupi najikuna ninapopafikia!
    Nawachilicha!
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    NOAH wanapatikana kwa wingi ndanda mission parokia ya mtwara mjini
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    irrelevant details ndanda mission haipo mtwara mjini, na umbali ku2ka ndanda hadi mtwara mjini ni kama 180km. Na msaada wangu kwa muulza swali kitimoto kwa mtwara mjini inapatkana maeneo ya shangani muuzaji anaitwa kavishe na pia inapatkana nyuma cecy bar.
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu kitimoto inapatikana Blantyre bar au nenda Bondeni bar. Pale utapiga kitimoto hadi asubuhi. Kama utakosa hizo sehemu mbili basi nenda Chikongola
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Asante Mkuu! Nami nataraji nitafikia hapo Shangani dah! Hii imekaaje wajemeni?
     
  6. C

    CONECTED GUY Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    Dah c uliwahi kuwa mkuu wa wilaya ya masasi du am sure we ni Nape
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu muache mgeni wangu hapa kaja kwa wema mbona!! Kama vp msubiri jukwaa la zogo a.k.a siasa! Wakati fulani naamini huwa mnamchokoza Mwita25 ati!
     
  8. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ukifika we lala nje ya nyumba ukiwa uchi kitimoto atakuja mwenyewe. teh teh
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Kanisani majengo au jirani na st. Augustine university! Niliwahi pelekwa na mwenyeji wangu sehemu hizo..
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haswaa huu ni uchokozi wa wazi... wakati mwingine inabidi tu relax kidogo
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    huh...................hbu naomba niwe mgeni kidogo hapa
     
  12. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Duh! changanya na zako.
     
  13. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Nitapita huko nikipata fursa Mkuu!
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kitimoto ya ukweki nenda sabasaba ndani bar ya magereza. Muulizie mwana jf mwenzetu humu ngalangala akupe mwongozo maana ndo kwao huko
     
  15. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mdudu wa blue tooth anapitikana container kwa bayona pale ligula hosp. Ukufika fanya mawasiliano nikupeleke pahala tukale pweza
     
  16. W

    WIZARD Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu...! kitimoto, mduu yote sawa, lakini jina lililopo hewani kipindi ni inaitwa "KANZU"
     
  17. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Vitabu vyote vinazuia kula swahini we nyama zingine uzioni? kula kuku mtamu sana
     
  18. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu Ngalangala nitakutafuta pindi nikifanikiwa kufika salama hapo! Unitembeze sehemu zote hadi mwishooo! Kuishi Mtwara kuna raha zake! Tali la la la la lila la la laaah.
     
  19. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Chiumbile Nnungu.... Hahaaa!
     
  20. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu nakushauri usome na vitabu vyetu sisi Budha...! Teh teh teh... kwi kwi kwi..!
     
Loading...