Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapi naweza nikajifunza kireno hapa dar.?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Somji Juma, Aug 31, 2012.

  1. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,468
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    jamani nimepata nafasi ya kwenda
    kusoma msumbiji sasa kabla sijaenda
    ningependa kujifunza kireno ambacho
    ndo lugha yao,JE NI WAPI NAWEZA
    NIKAJIFUNZA KIRENO KWA HAPA DAR..
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njoo kwangu
     
  3. 1

    19don JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tafuta virabu vya pombe za kienyeji wanazo kunywa wamakonde hutahitaji malipo ya ziada ni kununua wanzuki tu wanakufundisha
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kijana una wenge la nini wakati utaenda kupoteza mwaka mzima kwa ajili ya hiyo lugha huko unapoenda...
     
  5. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,468
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kivip kaka.?
     
  6. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,468
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    **** wewe
     
Loading...