Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi naweza kupata madirisha/milango ya PVC?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jinalako, Mar 13, 2012.

  1. j

    jinalako Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapi naweza kupata madirisha/milango ya PVC?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    cheki pale kinondoni soko la maTX jirani na Barclays na pia morocco ABC jirani na SSRA ama mbezi beach mitaa ya tangi bovu kwa Mathayo Pub
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kama uko dar maduka yamejaa tele kila kona ww upo nchi gani?
    anzia kariakoo mwenge,kimara mbezi kote huko hujaona au unamaanisha kiwanda labda?
     
  4. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Agiza china mkuu yaliyotengenezwa kwa ubora zaidi na bei ni poa zaidi kuliko za wabongo.
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    aagizeje sasa? ungempa full information na sio nusususu.
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !

    Amini chako..
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    kwani huko china anatengeneza mungu??
    Acha ufinyu,upofu na mawazo mgando jiamin na chako bana.
    Unajua hao china material wanapata wapiiii??
     
  8. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,374
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kama uko serious ni PM,huwezi pata ready made kwani yanatengenezwa kwa vipimo vya nyumba husika,kama nyumba ipo dar vijana wanakuja wanapima then unatengenezewa mkuu
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Tundapori, Nakuunga mkono, hapa wanauza $ 100 per Sq. Meter, China is only $ 20 FOB ili kupata CIF unaongeza usafiri na bado ni cheap, well done na ubora wa hali ya juu.

    Nilichukua kipeperushi pale Mbezi Shamo House nikachukua kingine pale mbele ya Makonde nikauliza kama ni kampuni moja, wakasema hapana ila picha kwenye vipeperushi vyao wanadai wametengeza wao zinafanana!. Nilipokuja seach kwenye net nikaziona nyumba hizo hizo nikachoka!.

    Jina lako, Kama una haraka tumia hawa locals ila waombe wakuonyeshe nyumba physically usije ingizwa chaka!.
     
Loading...