Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi naweza kunyoosha chassis kitaalamu hapa nchini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by PatPending, Sep 20, 2011.

  1. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Waheshimiwa wanajamvi

    Babu yenu hapa nina kapick kangu kalipata ajali hivi majuzi na hivi sasa tunavyoongea tumegundua kuwa chassis imepinda kidogo kwa mbele. Hali hii imepoteza mawasiliano katika mfumo wa uendeshaji maana kinu hiki kinahama hama barabarani. Naombeni msaada wajameni, kigari kenyewe ndo kalikuwa ka kustaafia hako.

    Naomba kuwasilisha
     
  2. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Weka namba yako nitakuelekeza
     
  3. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu nimekutumia pm
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    pale kwa wachina kinyama barabara ya kwenda kwa nyerere au kwa ali maua.
     
  5. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama ni Spring City unawaongelea, uwezo wao ni mdogo kwa mambo haya. Wao wamejikita zaidi katika panel beating na spraying
     
  6. B

    Bonge JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Nenda kwa wachina wapo tazara ukiwa unatokea buguruni ni baada ya kuvuka reli opposite na bakresa. Ukutani utaona tangazo la mashine ya kunyoosha chassis
     
Loading...