Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Nakaaya Sumari

Discussion in 'Celebrities Forum' started by sexologist, Apr 14, 2012.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi habari Zenu.. Huyu binti Nakaaya nimemkumbuka baada ya kusikia nyimbo yake ya Mr.Politician.. Kwa kweli ulikuwa ni wimbo mzuri sana kwa wanasiasa wetu.. Hasa hawa wa chama cha..

    Mara ya mwisho nilimuona mwaka 2010 pale uwanja wa sheikh abeid Arusha aliporudisha kadi ya magwanda na kupewa ya magamba na mwnykt wa CCM taifa.
     
  2. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    anafanya biashara ya k tu na wathungu
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
    Tangu anunuliwe na MR. POLITICIAN kwa milion 3 amekua akiishi kimachale.
    Ndoto za label ya SONY zimeyeyuka na sasa ameotea label NOIZY MAKER (kastudio flani arusha).
    Ametoa Nyimbo flani ya mapenzi imebuma.
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anauza ngozi kwa watalii...
     
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni yale ya 'MTAKA YOTE KWA PUPA...'
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kalaaniwa. sasa hivi angekuwa mjengo kupitia chadema moshi vijijini.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mara ya mwisho nilikutana nae pub moja mitaa ya ilboru yuko na zee la kizungu.nilisikitika sana!!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Naye siku hizi muke ya muzungu? Ndoto ya kuwa muke ya mumarekani imeyeyuka baada ya kutemwa na M1(Dead prez)!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yupo kule chombongo na kibosile fulani hivi..
     
  10. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duuh.. Huyu dada alikuwa kwenye njia sahihi ila alipohama tu.. Ndo hapo akapotea mazima. Nilitaraji nimuone ktk kampeni za Yule sumari Wa arumeru east.. Japo si ndugu ila majina ya wazazi yanafanana so hata wangesema bi ndugu tungekubali tu. Nahisi angefabikisha ushindi Wa Yule jamaa.

    Ila nampa pole.. Ndo basi tena kwenye siasa na mziki Wa bongo.
     
  11. G

    GENDAEKA Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameenda na kivuli chake
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    huyu hapa

    [​IMG]
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hiyo ngeu ya nini tena?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Naona yupo Pub na mcheza pool tebo,nani aliyempasua na chupa usoni?
     
  15. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaha kapigwa kichwa na watasha,ktk kukuru kakara za 6*6
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Naona kwenye mkono kajipiga chata la jani.huyo waliye naye ni invisible wa jf?
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Yuko tu town. Aliajiriwa kampuni moja ya Utalii Usa-River, wakazinguana na demu moja ofisi ya uhasibu. Nakaaya nusura amng'oe taya huyo Binti. Kasepa kaacha na kazi.

    Ukienda Duluti on weekends mnaweza kukutana
     
  18. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Matokeo ya uteja ayo,
     
  19. under_score

    under_score Senior Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapa sio Pub, ni Florida 2000 Bar ...
     
  20. under_score

    under_score Senior Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Afu 'bucho' wa JF kumbe ndo ni wewe Mkuu?
    Maake nlikupimia siku ile ukichkua hiyo shot!
     
Loading...