Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi na Kazi zipi diploma holder wa computer science anaweza kufanya!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chamalama, Dec 18, 2011.

  1. C

    Chamalama Senior Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 124
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Naomba nifahamishwe
     
  2. C

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    1.kutengeneza websites
    2.kutengeneza program
    3.kufundisha chuo ila level ya certificate
    4.kutengeneza networks
    5.kutengeneza atm machine
    6.kurepair computer
    7.cyber security system

    kwa kifupi computer science ni kozi nzuli sana ukiwa na diploma unakula mshaala si chini ya millioni mbili
    ukiwa na degreee unakula mshahala si chini ya millioni nne na ukiwa na masters si chini ya millioni nane
    kama unataka kufahamu nenda njoo airtel makao makuu dar maeneo ya kinondoni nakukaribisha sana
     
  3. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mkuu unasema kweli au unampa moyo 2 huyu jamaa kwa hizo hela unazosema za mshahara?
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,074
    Trophy Points: 280
    Ahhahaha kwa mtazamo wangu wa sasa dip yako labda uwe una manage internrt cafe maana ushindani mkubwa sana sana sana....walio na degree na masters (plus certifications) ndio wanatamba kwenye soko la ajira!!kama unataka uuzike sawa sawa piga mcse,ccna(ccnp),oracle,security(ccsp) hapo sawa!!!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye mshahara,ucmpe mwenzio bichwa aisee,hakuna kitu kama hcho hapa bongo.
     
  6. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,202
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi mwenyewe nimeshangaa,bongo hii tuijuayo au?
     
Loading...