Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi mtu anaweza invest mtaji wa more than 1 Bilion for great return profits hapa Tanzania?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by elmagnifico, Feb 21, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    wana jamvi, kuna mtu anataka ku invest tanzania lakini hataki invest ndogo ndogo walau anataka sehemu ya kuwekeza ela isiyo pungua tshs 1 billion. Je sehemu gani anaweza wekeza na akawa sure kupata faida nzuri?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    investment inayofaa ni real estate, apartments or commercial buildings projects

    if interested ni pm for apartment project in terms of joint venture investment in one of the very prime area in arusha city center, very good returns
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,515
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    Kilimo cha mashamba makubwa (large scale farming).
    Ambapo unakua na irrigation schemes zitakazo supplement mvua. Pia kilimo kinakua mechanised na kuajiri farm managers.

    Kulima chai,kahawa,zabibu au maua (horticulture). Chai kule nyanda za juu Kusini,inafaa kulimwa kwa large scale.
    Zabibu inafaa sana Dodoma tena ukilima kwa umwagiliaji,utavuna sana. Pia unaweza kuwa na vyombo vyako vya usafiri kwa ajili ya kupeleka mazao sokoni. Hususani ukipeleka zabibu Arusha au Nairobi kuna soko na bei nzuri sana ya zabibu.

    Maua yanaweza kulimwa Arusha na nyanda za juu Kusini. Tembelea wavuti wa Tanzania Horticulture Association kwa habari zaidi.
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kama hiyo hela unayo mkononi, nenda idara ya misitu ya serikali kaombe kibali cha kupasua mbao Mafinga na kusafirisha,( ili kupata faida kubwa nenda Chalinze nunua eneo kubwa jenga yard yako hapo ili ukitoka huko Mafinga na mzigo unashusha pale, naam wateja wa jumla wakufuate pale).
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kama ni Mtanzania awekeze katika "UBUNGE"; mwambie awahi kushiriki uchaguzi mdogo huko Meru. Kama ni mgeni, Tented lodge is a fast paying business at the moment
     
  6. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna bonge la shamba linauzwa, lipo kiji cha kidimu kibaha. Hekari 100 bei ni M500. Hiyo hela yake akishapata eneo kubwa kama hili ndio atajua awekeze nini. Eneo hili halifai kwa kilimo sababu kumeshakuwa ni mji.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni PM nikupe dili la maana ndani ya mwaka unapiga faida ya bil2 that means unakua na bil3 after one year.
     
  8. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mkuu ni pm nkukutanishe na mkurugenz mkuu wa shrika fulan hapa Tz anajua michongo ming sana na yenye faida
     
  9. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    KK, Is it that simple?
     
  10. m

    mankitanzi New Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kilimo tu coz hata mjengoni wanalalama mkonge unadorora kwahiyo akiwekeza mitaa kama hiyo atafanikiwa tu.
     
  11. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu mwambie huyo bwana pesa billioni 1 haitaji tena kuangaika na investment, yeye aziweke benki atakuwa anakula interest kila mwezi bila jasho
     
  12. d

    dav22 JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    da kama vipi tupo watu tunamaaidia ila hatuna mitaji kama vipi tuwasiliane ili nimpe proposal yangu.. kama vp ni PM ili tuongee zaidi
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yaani ale riba???mkuu bora kapige jembe!
     
  14. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Rafiki kwa interest ya 2 % ya benki zetu kwa mwaka, kwa mwezi anapata mil 1.66 tu. Hiyo ni pesa kidogo sana. Kama yuko DAR benki pekee yenye interest kubwa kwa savings account ni Dar es Salaam Community Bank (DCB), ambayo inatoa 5 %. Na kwa pesa yake hiyo anapata mil 4.166 kwa mwezi angalau hiyo kama hana matumizi makubwa sana.
     
  15. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Riba ni haramu!
     
  16. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nani kakudanganya?
     
  17. kwelwa

    kwelwa Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani wana jf kinachotakiwa ni kumuelekeza wapi anaweza kupata faida kwenye pesa hiyo.kimsingi mimi nadhani ukiwekeza pesa hiyo katika ufugaji whether wa ng,ombe wa maziwa au kuku wa kienyeji,nadhani ndani ya miaka mitano wewe ni bakhresa.
     
  18. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    m/mungu!!!!!!
    Usile wala usitoze riba!!!
     
  19. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    LAT vipi? Nimerudi mkubwa upo?
     
  20. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nina deal nzuri sana, ni PM tuongee
     
Loading...