Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapi madalali wa kilimo....

Discussion in 'Matangazo madogo' started by doxtgblaze, May 20, 2012.

  1. d

    doxtgblaze Senior Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watakao nitafutia wateja wa matikiti,mahindi nk mie nipo moro for infor nicheki at mwantondo88@gmail.com
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Imefika wakati na sisi wakulima tuwe kama wafanya biashara wengine,

    1. Kabla ya kuingia shambani mkuu ni vizuri ukajua utamzia nani

    2. Kiwango gani atanunua

    3. Kwa bei gani

    4. Na mashariti ya mkataba wa kukulinda wewe na yeye ni yapi,

    Mkuu tumekuwa tunalima kwa kuashumu kwamba soko lipo, kwa kusikia tu kwa watu, kwa kufuata mkumbo, kwa zima moto tu, mkuu wakulima wamekuwa wamna nyanyaswa sana i;la ni kwa kujitakia, hao madalali unao watafuta ndo wa sanii namba moja,
    1. Je hao madalali wanajua ghalama ulizo tumia kuzalishia hayo matikitiki?

    2. Mkuu unaweza kuta hayo matikitiki na mahindi unawapa Bure na na kuwaongezea na pesa juu,

    INABIDI TUBADILIKE KABISA, SAJIRI BIASHARA YAKO NA JARIBU KUTAFUTA WANUNUZI NA INGIA NAO MKATABA KWAMBA MIMI NITAKUSUPPY MATIKTIK NA BEI ITAKUWA HII, NI KISHINDWA KU SUPPY NITACHUKULIWA HATUA HIZI, NA MNUNUZI AKISHINDWA KUNUNUA ATABANWA HIVI,

    - Ok by the way jaribu kuyapa thamani hayo matikitiki na mahindi, mkuu mahindi mabichi yanaweza kuapikiwa frsshi na kwenda hata kuuzwa Arusha au Kenya, wewe huoni shoprite kuna mahindi yanatoka south africa jiulize yanafika vipi huku, jaribu kufanya research mkuu, na jitahidi kuyapa thamani hayo matunda la sivyo utashangaa mtu mchomaji ndo anafaidika make yeye kayapa thamani kwa kuyachoma, au tikitiki imepewa thamani kwa kukamuliwa juice
     
  3. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    MKuu naona yesterday uliamua. Big up sana.
     
Loading...