Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi lusinde wa jf??....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Apr 4, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...niwalambe nisiwalambeeeeeee....

    acheni ushamba....washamba nyie....(nimenukuu)

    kuna mtu najaribu kumsaka humu Jf...tusaidiane...kauli zake kama zinaendana na huyu...kama anajijua ajitokeze...tuache ku-lusinde wajameni...maana kuna watu kwa kurusha malusinde...duh!
     
Loading...