Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Lowassa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msnajo, Jun 30, 2012.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Saluti kwa wana jf wote. Wakuu ni siku nyingi sijamsikia mpambanaji EL, nini kimemkumba? Huyu bwana pamoja na makashfa yaliompata hadi kujiuzulu, alikuwa bora kuliko Pinda. Nina kila sababu ya kusema haya. Ukitaka kuamini haya, tazama hoja za Pinda mjengoni na kauli zake juu ya maswala muhimu kuhusu Taifa letu. He is very hopeless, sijui ni kigezo gani kilitumika kumpatia u-PM! Ningependa kumsikia Lowassa akisema lolote hususani kipindi hiki ambapo Taifa limekosa mwelekeo kabisa.
    Ni mawazo tu wadau, karibuni kwa mjadala. Thanx.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Unamtakia nini? Kamtafute kwake Monduli.
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mwisho kabisa tutakuja kuanzisha ligi ya hivi

    Kati ya mwizi asiyetaka wengine waibe na Mwizi wa kawaida ni yupi bora?
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu yuko safarini akiongoza kamati yake ya Ulinzi na Usalama kutembelea balozi za Tanzania katika nchi tajiri (hakuna hata moja masikini), yeye anaongoza kamati iliyokwenda Canada, New York na Washington DC, na ameambatana na mkewe Regina Mumba Lowassa (si mbunge) na walinzi wawili na wamesafiri daraja la kwanza na yeye atakaa siku 21: wenzake wengine akiwamo Chiligati, Zungu, Anna Abdalah, Mohammed Seif Khatib watakaa siku 14 katika nchi za Ulaya na Asia, ziara ambayo imezua maswali mengi kuliko majibu. Bahati mbaya ameondoka Juni 26, siku ambayo kumetokea mambo ya aibu kwa Taifa letu. More to come, je, amekwenda kumchimba Membe? Je, amekwenda kufuatilia vijinsenti (yale madola Uswisi), ama wastaafu wamekimbia bajeti na wao kwenda kupumzika? Bejeti yao ya safari imetoka wapi? Ama ndio kuwahi kumalizia mabaki ya bajeti ya mwaka unaoisha wakwangue sizirudi?
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Aaah, kwa hiyo sisi huku Marekani tukae mkao wa kula, eeh? Hata mkewe ni mjumbe wa kamati ya bunge. Na je, ofisi zetu za ubalozi barani Afrika nani anazitembelea?
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ben mambo vipi bwana? long time no hear you
     
  7. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaelimu gani?
     
  8. m

    msnajo JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jasusi Umesoma heading hukutaka kujua content!!
     
  9. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Yeye kama X-Pm (sijui kama ni mstaafu ama mjiuzulu) anakuwa na stahili ya kusafiri na mkewe na walinzi kwenda nje! Sasa kwa ziara za Kibunge hilo ndio swali zito. Huko nyie nadhani tayari yupo huko. Tusaidieni kutupa vionjo, kama wanatalii ama kikazi... Lakini ingekuwa Bunge makini wangerudishwa ili waende baada ya bajeti
     
  10. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Jasusi msamehe bure. Asolijua sawa na usiku wa giza.
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    same to you too, buddy!
     
  12. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mada ni alipo Lowassa, na mtoa mada alitarajia tuanze kumpamba maana kaondoka siku aliyotekwa Ulimboka na wanaotajwa kuhusika ni serikali, na yeye ni Mwenyekiti wa Kamati ya Ulinzi na Usalama!!! Patamu sana hapo, maana hata Pinda alipotaka kung'olewa bungeni Lowassa hakuwapo kabisa alikuwa Hanang kwenye msiba wa mzazi wa Marry Nagu..
     
  13. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,308
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    yupo mbona, huwa humuoni kwenye vyombo vya habari. anajihusisha zaidi na shughuli za kijamii kama juzijuzi alikuwa kule kipawa akihamasisha harambee ya kukarabati shule za kata hiiyo
     
  14. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    lowasa yupo ulaya na marekani akitumbua kodi za watz maskini huku akienda kumchimba membe katika fukuzia yao ya urais
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haujui yuko Nje anatembelea Balozi zote za Tanzania kula pesa za nchi na hapo hapo kukagua balozi? wakati ni huu,

    anajiamulia chochote Utamu ndio huo kwahiyo ni miezi miwili na alikuwa nje mwezi mmoja uliopita, yaani wanakula pesa za

    nchi kama zao.
     
  16. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    BORA YA LOWASA KULIKO HUYU WA SASA. Edward jembe sana! Ngoja tungoje kipyenga cha 2015 cha urais wa nchi. Nahisi ntakuwa kampeni menej wake.
     
  17. k

    kakini Senior Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kamuulize mkewe
     
  18. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Atakuwa yupo kanisani akisali na kumtolea bwana zaka.
     
  19. m

    msnajo JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nashukuru mkuu. Huu nao ni mchango wako wa mawazo kwenye hii thread. Mchango ni mchango hata kama ni finyu kiasi gani! Ila kama GT sio lazima upokee kila mawazo. Asante kwa kushiriki kutoa mawazo.
     
  20. B

    BMT JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    nchi iko pabaya,pinda kapinda kweli amepwaya hajulikani kama ni pm,afadhali el jamani,alikuwa na uwezo wa kutoa maamuz magumu,ni waziri mkuu pekee aliyekuwa anamfuatia edward moringe sokoine kwa uchapa kazi
     
Loading...