Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Lipumba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyalotsi, Dec 31, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Sijamsikia huyu mzee siku nyingi sana. Kwa wanaojua,yuko wapi? Nimemisi yale maneno yake.
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yuko mamtoni kapata kazi
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nahisi atakuwa nje ya nchi maana si kawaida yake kuwa kimya kiivyo
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    yupo zake united state of america, kala shavu Un. anapanga bajeti ya dunia kutokana na mtikisiko wa uchumi so anasaidia kuweka mambo sawa. Mia
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yuko karatu anakula bata na J
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kuna Jameson hapa karibu maana naona tusker zimekuishia.
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nashukuru mkuu,mi napendaga tu pale anapomtania mkuu wa kaya!
     
  8. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwacheni ale bata maana vyombo habari nchini vinampotezea lakini jamaa anakula shavu akirudi shavu mwaa pahala pakupata paundi lakitatu kwa wiki just a huge money uki convert to our natinal currency tunapata nini hapo japo ni contract ya miezi kadhaa. Ni mwenyekiti jopo la wataalam wa uchumi ni hatari
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yaani hamjui yuko UN Geneva?
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahaaa,unamuulizia mtume wa mnyaazi mungu,yuko mbele
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    anamtaniaje? mia
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...