Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi lilipo baraza la maaskofu?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by miss msemakweli, Nov 4, 2011.

  1. miss msemakweli

    miss msemakweli Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaada jamani naomba mnielekeze jinsi ya kufika baraza la maaskofu kurasini. mimi natokea Sanza vatikani. nipande magari ya wapi na nishuke kituo gani? maana naenda kwanye interview j3
     
  2. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nenda Kariakoo, panda gari za temeke shimo la udongo mweleze konda atakushusha au panda gari za Sinza tandika ukifika Sudan shuka upande gari za Kariakoo shimo la Udongo mweleze Konda atakusha
     
Loading...