Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Le baharia, Mgogo wa mamtoni, Wapi Papaa wa NY?!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Hunter, May 9, 2012.

  1. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chief, uliporudi bongo ulikuwa na swaga za ajabu kweli, uliponda sana wabongo wasiotaka kurudi Tz, pia ukaponda waliobadili uraia, ama kuwa na green card, chief tulijua ni maneno ya mkosaji maana haingii akilini kwamba hukupenda kuwa na cha kijani mkuu! pole bana, naona umekuwa JK part 2 ila wewe umekuwa mtalii wa ndani, pole bana
    Mambo yakiyumba tukumbushe tukuchangie mpiga box mwenzetu usione soo jombaa.
    Kama vipi check na maza akakuombee kazi kwa bakhera nae si ana meli na boti maana ndo taaluma yako

    Pole bana bongo halisi ndo unaiona sasa, your longlife friend kakutosa hata ukuu wa wilaya!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    si wote wasemao bwana bwana wataona ufalme.

    Nilidhani haya maneno yatakuwa Tandale tu, kumbe hata huko mmebobea?

    Halooooo, mwanamme kuvishwa dera ishakuwa suna?
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Kwani mnamchana hivi kisa kakosa east africa tu. si unajua mida hii kawa mtoto wa mama.
     
  4. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    yuko anafanya mikutano na wabunge vijana wa ccm akiwaeleza wajiunge na jf! Ha ha ha!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    haloooo....supu haina ukoko babu weee....ngozi ya kuku haiwambwi ngoma.....watajijuuuu.....
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, atajua kwa nini jogoo hana kwako pamoja na kilemba chake usoni.

     
  7. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hivi haya madongo huwa unajifunzia wapi?.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    majungu mengine wala hayapendezi
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hivi umesahau ulipokuja home.....ulikuja mtaa gani.....?
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...mh....una uko na maneno mengi kwa kinywa chako eeeh...
    ....unaitwaje...mchafu koge...?
     
Loading...