Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Laurence Marsha?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KAMANDA HANGA, Feb 21, 2012.

  1. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf naomba mwenye taharifa za wapi alipo na shuguli anazofanya huyo waziri wa zamani wa mambo ya ndani na mwanasheria mahiri na mwanzilishi wa IMMMA Advocate. Kumekuwa na uvumi mwingi juu ya mwanasisa huyo kijana; wengine wanadai kafulia sasa anakampuni ya kuzoa taka, wengine wanadai ni mmoja wa wakurugenzi wa lake oil akiwa na ritz, ila kibaya zaidi hata shuguli za IMMMA hatumuoni wala kumsikia, na hata Kempinski level 8, Much more bills na kwingineko haonekani. Tafadhari mwenye habari ya uhakika juu yake atujuze tuondoe walakini. Naomba kuwasilisha.
     
  2. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha!Kweeliii!
     
  3. K

    Kimberley Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Let the guy live his life!!! ukijua atakusaidia nini kwenye maisha yako?
     
  4. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great thinker hawi na hasira zisizo na busara. Nime clarify kuwa lengo ni kuondoa tetesi zisizo na ukeli kusudi huyu bwana asafishike. Unachukia nini kwani wewew nani kwake? Jadiri hoja sio hasira.
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ijumaa last week nilimwona Arusha
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    unamuulizia mtu mwenye urahia wa nchi mbili tz na US pengine ashatambaa mbele
     
  7. dony2680

    dony2680 JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 302
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Masha Jembe langu la ukweli
     
  8. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kafulia ana kampuni ya kuzoa takataka...? Kila nyumba ni shilingi 10,000 kwa mwezi, kuna malori yale zaidi ya kumi na yanaonekana from Mikocheni to Masaki. Hesabu za fasta fasta tuu akipata contract ya nyumba 100 tuu revenue collected ni 1million Tshs! Na hiyo ni contract za residential dwellings tuu. Kama anafanya biashara hiyo huyu jamaa hajafulia - he is laughing all the way to the bank!!
     
  9. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    muulize rafiki yake wa karibu Ezekiel Wenje
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umemkosa Rose Garden?
     
  11. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anachoma Mahindi, pale bughuruni rozana.
     
Loading...