Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi kuna fundi mwaminifu wa digital Camera kwa Dar?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Idimi, Apr 10, 2012.

  1. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,612
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Ndugu wanabodi, kamera yangu digital aina ya Sony imedondoka, lens ikiwa imefunguka katika standby mode. Inagoma kurudisha lens ndani kwa kuwa imepinda. Kwa anayejua fundi mzuri na mwaminifu wa kamera kwa Dar naomba anijulishe. Please help!
     
  2. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,612
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    N Naona mpo kimya wadau, please help
     
  3. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu labda waulize fundi sim.mimi nina canon yangu kila fundi nayepelekea anasema hawezi lkn nipo huku porini(iringa).
     
  4. T

    Tekenya Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani tatizo ni zoomu, hata mim lishanitokea, ipo very delicate, ukibahatika kupata fundi akairepea ni bahati, ila hapo inabidi ununue nyingine (zoom) ambapo sio chini ya 50-60,000/= mtaa wa uhuru kariakoo nyuma ya maduka ya simu wapo mafundi wa kamera.
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    I'm not sure if you can repair kama tatizo ni lens or zoom., unless inaweza kukucost a lot sawa na gharama ya kununua mpya. I tried mine once and I couldn't.
     
  6. G

    Ginner JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa na sumsung VLUU pia ilikuwa na tatizo kama lako. Nimekuwa nikitafakari jinsi ya kupost hapa kuomba msaada ni vyema umetuwakilisha wengi. Kwa mimi binafsi niliipeleka kwa fundi mmoja pale posta nyuma ya NBC house anaitwa kagoma..ni fundi mzuri sana pamoja na kwamba aliishindwa ya kwangu nikaamua kwenda sumsung service center pale jmall hall amabao pia waliizidishia tatizo.. Labda nikushauri tu ungekwenda kwa sony dealers au kwa kagoma naona utaweza fanikisha
     
Loading...