Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi kuna chuo cha operator catterpilar

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Scofield, Aug 18, 2012.

  1. S

    Scofield Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nimehangaika sana kutafuta chuo kwa ajili ya kujifunza operator wa caterpilar, kwa yeyote anayefaham hilo anijulishe tafadhali.
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii kitu hakuna ila nadhani tafuta zinapofanya kazi ujifunze kwa maoparetor maana vinginevyo hakuna!!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Nenda VETA dar watakuambia wapi wanafundisha hizo course kama sijakosea morogoro VETA au Mikumi ....
     
  4. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nenda GGM watakufundisha
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Nadhani mkuu uende NIT MABIBO au CHUO CHA BANDARI pale TEMEKE
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Thanks for the info mimi natamani sana kujua ku operator hiyo mitambo na folk lift
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Chuo Cha Bandari hawafundishi kuoperate caterpillars. Pale ni Port Cranes, Malori, Fork Lifts, Reach Stackers na Empty Container Handlers.
     
  8. michael mbiti

    michael mbiti Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka usiuize kichwa nchi hii ukikosa kihonda morogoro tafuta mtu akufundishe tu mm mwenyewe mchawi wa hayo makatapila balaa c kama haya hapa chini kaka yote napiga mm naitwa operator wa dunia hata ukitengeneza ya udongo ikiunguluma naoperet tu pole sana nitakusaidia kujua caterpiller machine
     

    Attached Files:

Loading...