Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi John Dilinga Matlou

Discussion in 'Celebrities Forum' started by NOT ENOUGH, Jul 30, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi nani anajua alipo huyu DJ maarufu John Dilinga? Alikuwa DJ mzuri sana na mtangazaji wa Radio one early 2000
     
  2. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani hamna anaejua?
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    binafsi ni shabiki wake long time,kwa sasa amekuwa mtu mzima mkuu,anafanya shughuli zake binafsi ila muziki upo kwenye damu akipata nafasi hata kidogo tu anashusha burudani ya nguvu.
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    pamoja na umri kwenda kidogo lakini bado yuko vizuri sana kiuwezo wa kutangaza na kupiga muziki ila inasemekana haimlipi kivile na anafanya kwa kupenda tu muziki na ndio ameamua kuzama kwenye issue zingine.
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    John Mkimbizi anapiga business zake, kuna wakati alikuwa pale times Fm lakini ghafla akabwaga mzigo!
    Ni Moja kati ya maDj wakali sana Bongo wakati fulani alikuwa na akina DJ Rico na kundi lao la the powerfull four.
    Nakumbuka nimecheza Disco lake pale Ukumbi wa shimoni-Morogoro Hotel!
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    mimi nimeruka kwanja lake sana tu pale bilicanus miaka ya tisini mwishoni na vipindi vyake vingi hasa kipindi bora cha r&b na hiphop kuwahi tokea tz cha the cruz pale East africa radio
     
  7. P

    Pepo Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkatabaka wake Times fm uliisha,anafanya mambo yake kwa sasa,ila soon ataendelea na shughuli za u dj ktk kumbi za burudani..
    Ni Dj mkali pekee aliyetoa albam collection iliyojaa scrtch za ujazo..KALI ZA JD! Unakumbuka?
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa ni entertainer acha mchezo,jd wa redioni sio wa club!anaipenda kazi yake kutoka damuni na ana displine ya kazi haswa,pamoja na kazi ya u dj hatumii kilevi! Nafikiri imemsaidia kudumu kwenye kiwango chake
     
  9. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Big ups JD, kuna wakati pia alikuwa anakwenda kupiga pale triple A Arusha, he was trying to promote the club
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    mnakumbuka mtaa wa mangoma pale radio one enzi zilee Dj JD na fast eddy?
     
  11. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Dah! Umenikumbusha huyu jamaa alitaka kusababisha maafa Mzumbe University mwaka 2002 kwa mautundu yake. Kwa wale wanaokumbuka ilikuwa ni welcome 1st year!
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    aliwahi kuitwa kutoa burudani kwa wanajeshi kambi moja ilikuwa balaa tupu kwa maafisa wa jeshi mpaka wakataka disko lisizimwe!
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa arudi redioni bana labda tutaanza tena kusikiliza radio hasa entertainment programs,hawa watoto wa siku hizi sijui B kumi na ngapi wanaboa tu,nafuu Ml Chriss kule Choice Fm nasikiliza kidogo.
     
  14. C

    Chabo JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Msimsahau dj majey a.k.a majizo.hata yeye alikuwa noma,sijui yuko wapi!!
     
  15. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa nilikuwa namkubali sana EA radio...one of those guys by the time nilidhani ni Mwamerika the way anashusha Lugha duhh!
     
  16. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DJ JD nakumbuka mara ya mwisho nilimuona Mwanza mwishoni mwa Mwaka jana alialikwa kupiga show Stone Club Mwanza Hotel.
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamaa anaujua mziki na anapenda watu wajue nini anakijua
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anaujua mziki!
    Namkubali sana.
     
  19. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Enzi zile wasanii walikuwa wanapanga foleni pale Ipp kupeleka CD zao kwake,walikuwa hawataki kuziacha pale tu ili apige nyimbo zao,wengine inasemekana hadi walikuwa wanavizia nje ya geti akitoka wampe CD! The cruz EA radio was hot!
     
  20. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    huwa nasikitika sana baadhi ya madj maarufu sana wa zamani wanapiga muziki kwenye mabaa ya mitaani tena kwa ujira mdogo sana na wakionekana wamechoka kabisa,mmoja yuko palee fairway tegeta,nafikiri mnamfahamu!
     
Loading...