Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Hemedi siku hizi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Perry, Apr 19, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wakuu,nauliza yuko wapi na anafanya nin huyu superstar wa bongo,kijana handsome,anaependwa na totoz za ndani na nje ya nchi{hemed Phd},sijamsikia muda mrefu,au nae keisha amua kustaafu music na kwenda kugombea ubunge?
     
  2. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Senator huyu jamaa kitambo sana hata mimi sijamsikia ila watu wake wa karibu wameniambia yupo b hitz anarecord nyimbo zake mpya!soon ataitambulisha single yake iitwayo mama kimbo akimshirikisha mabeste!
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hii mama kimbo ni kwamba nimeisikia na kuiona au naota jamani?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    dah!huyu jamaa me namkubali sana,japo wabongo wengi wamekua haters kwake.
     
  5. client3

    client3 JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    wale mnaowakubalini wapeni sifa zao mapema msisubiri wawe wafu
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Inaweza ukawa umeisikia ila haikuwa officially released shosti!...karibu uhuru park upate supu ya utumbo hapa!....video ya mama kimbo is on the way
     
  7. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Jamaa ni entertainer!wengi wanaomchukia ni wale wanaoshindwa kutofautisha swag na kujisikia!
     
  8. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa nini usiseme tu nipo. Nafikiri aliyeuliza swali hakujui kuwa ndiye! Mtawatambua kwa matendo yao na majibu yao.
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    Leo umenifumbua macho Ruby naanza kuamini kwamba huyu ndiye yeye.
    Naanza kuunga dots za comments zake na post nyingi naona kuna asilimia kubwa ndo yeye.
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    angekuwa anamsifia Kanye tusingesema ndo yeye...
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    baelezee!!!!basi humu JF kina SLAA na KANUMBA wapo wengi!
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    Mwambieni aache mapozi ya kike.
     
  13. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Asante moda kwa kuondoa ule upuuzi wa memba mmoja aliyemtusi Hemed. Binafsi sikupendezewa na komenti za namna ile
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hana cha kufanya.Yupo tu mjini anauza sura.
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umejifunza lini uongo weye..subiri kitu cha mama kimbo ndo utajua kama anauza sura au la!
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    cdhani ulisemalo ka lina ukweli mkuu,superstar ka yule hawezi kukosa kitu cha kufanya hapa mjini.me naamini,kimya chake kina mshindo,huko aliko atakua anafanya mambo ambayo yatakuja kukonga nyoyo za mashabiki wake.
     
  17. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Roger that shosti muleze huyo local!!!haters bana wanaacha kuwapa moyo wamejiajiri wanabaki kukandia!!!dogo anaishi kwa kipaji chake na daily yupo busy na kazi zake halali aidha studio au location....mama kimbo has already been released na sasa movie mpya THE WAITER itafuata....
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mkuu,tutambulishane kama we ndo hemed mwenyewe.it seems unajua mambo ya huyo suparstar wetu mengi.
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Muuli muuza sura
     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Namshobokea tu mnyamwezi kifupi mimi mpambe a.k.a mdananda!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...