Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapi hapa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Maswi, Oct 22, 2011.

  1. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    1.JPG




    hilo jengo lefu kuliko yote hapo ni wapi?
     
  2. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pananitatanisha sana, mtu anisaidie hapo
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    kwani we hii picha umepigia wapy??????????
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inanikumbusha paper ya jog f4,
     
  5. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ha sana.
    usikumbuke mitihani, inaumiza vic
     
  6. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hapo ilipopigiwa haupajui kweli?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Naona kama ni udom. Nimepatia?
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NI DSM hilo jengo refu ni BENJAMIN MKAPA WALIOKUWA WANAGOMBEA NSSF NA TPDC,ILA ILIYEKUWA ANAPIGA PICHA SIJUI ALIPIGIA WAPI,SEHEMU MOJA WAPO INAWEZEKANA ILIPIGWA TOKA UDSM.
     
  10. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hapo mkuu umekosea ni hapa hapa DAR
     
  11. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hajapigwa toka UDSM, tafakari zaidi.
     
  12. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni dar jengo hilo lefu liko karibu na nyuma ya chuo UDSM,jengo linaitwa mawasiliano tower.
     
  13. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    town hapa lile jengo linajengwa karibia viwanja vya gymkhana mpigaji alipiga tokea WAMA ofisi za mwl Salma Kikwete -1st lady!
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    interesting
     
  15. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe ndiyo umekosea kabisa
     
  16. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    halijapigwa toka WAMA
     
  17. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo ni Igunga iliyotawaliwa na muirani kwa miaka 15, kafanya makubwa kupeleka maendeleo huko na hilo jengo refu ni Ofisi ya CCM Igunga.
     
  18. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ngoja tusaidiane, hilo picha niliipiga toka uwanja wa taifa, nao watu unawaona hapo ndiyo wanaingia uwanjani. na hapo chini kidogo kwenye hiyo miti ni DUCE, ila sielewi hilo jengo lefu ni la wapi?, nazani mpaka hapo wataalam wa mji mtakuwa mmepajua. naombeni msaada.
     
  19. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    igunga gani hiyo? ni hapa hapa DAR.
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We siyo mtanzania nini, hujui Igunga ilipo. CCM ilipeleka mabilioni kwenda kukomboa jimbo. Kama kungekuwa na nyumba za tembe wangetumia nguvu kubwa vile mpaka wakauwa watu? Hiyo ni Igunga ndugu Maswi siyo Dar.
     
Loading...