Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapi hapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Utingo, Jun 20, 2011.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Je wapafahamu hapa?



    maskani mazigira.jpg
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Siyo upareni kweli??
     
  4. a

    allydou JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    kama kitonga vile
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ingekuwa kitonga kushoto kwako unapopanda kungekuwa mlima na si bonde
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wala si tz hapo
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hayo mabasi ya UDA yanafanya nini hapa?
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Siyo Kilima Tembo pale mto wa mbu usawa wa mbuga ya Manyara! Mi naona ni hapo.
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    duuh, tembea uone mkuu.
     
  11. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ni Kitonga, hii ni sehemu ndogo ya tambarare na bonde lipo upande wa kulia kama waelekea Iringa kama kawaida. Panafanyiwa ukarabati.
     
  12. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimegundua, we ni wa karatu.
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kitonga hapo
     
  14. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kitonga haipo hivyo
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    From Nairobi all the way road tru Rift valley.
     
  16. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa ni mpando wa mto wa mbu kuelekea karatu
     
  17. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pazuri kinoma ila sipajui.mwanzisha thread tupe jibu
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ye mwenyewe hajui hapo ni wapi!!!
     
  19. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    napafananisha na hapa ila hapo barabara kuna mistari mieupe mitatu lakini hapa ni tofauti kidogo
    nadhani ni maeneo ya kuelekea ziwa manyara, au mitaa ya mbele ya mto wa mbu
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  20. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    au hapa karibu na lake manyara lodge, barabara hii inaelekea serengti kupitia mto wa mbuna karatu, kwenye kabanda kekundu ni parking
    [​IMG]
     
Loading...