Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Hamis Kigwangala (Mbunge)?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchambakwao, Apr 22, 2012.

  1. m

    mchambakwao Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana bodi habari!
    Katika watu waliokuwa wanasema ni watetezi wa rasilimali zetu hapa nchi,ni huyu mbunge.Nimeshangazwa na kutokuliona jina lake kwenye ile list ya waheshimiwa wabunge waliotia sahihi kutokuwa na imani na premiere waziri.
    Nauliza wapi huyu mheshimiwa kwenye hili?

    Si huyu tu kuna yule mbunge wa Nzega naye nimejaribu kumfuatilia alikuwa na katabia kama cha Mh.Kigwangala,lakini naye simuoni kwenye list,ni nguvu ya soda na unafiki?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Dr. Kigwangala a.k.a. Saidi Bagaile anasubiri post kwa hamu, anataka Mponda au Nkya wakipigwa chini yeye apewe angalau mojawapo!
     
  3. m

    mchambakwao Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He! kumbe ni Saidi Bagaile basi ndo maana hajasaini,maana angemwaga wino kwenye ile list wasingemwacha.Maana angeambia sio raia,sio jina lake halisi na n.k
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mnafiki mkubwa huyo, hana tofauti na January Makamba, Sitta, Kilango, Mwakyembe...
     
  5. l

    liverpool2012 Senior Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unachezea NEC wewe wamesha mpa kalipio kali na angejitokeza tu angenyangaywa urai wake.
     
  6. c

    change we need Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchumia tumbo huyo!!mbona wamo wengi lakini walivyo wanafiki wakati wanaongea mpaka povu linawatoka utadhani kweli wanauchungu!!
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Njaa tu, elimu ya kupoka, ubunge wa kupoka unategemea nini kama jina pia la kupoka... unataka aharibu....hao ni wachumia tumbo tu... dawa yao ipo....

    Saidi Bagaile!!!:A S angry:
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ni mnafiki ..wengi wa chama cha magamba wanaogopeshwa sana hata kama wana nia ya dhati
     
Loading...