Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Edil Ganzel??? Ni kweli

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sumba-Wanga, May 2, 2012.

  1. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani Edil Ganzel nimemkumbuka huyu Gwiji wa tamthilia. Nimekumbuka moja ya tamthilia zake: Kama simu ya Kifo, Kijasho chembamba na nyingine......


    Jamaa alikuwa mzuri sana enzi hizo tukiwa bado wadogo.

    Kuna kipindi kama nilisikia hayuko nasi tena.........?

    Ni kweli jamani? Kama kuna mwenye habari zake kamili.
     
  2. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    simu ya kifo siyo ya faraji katalambula?
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Asante kwa kunikumbusha Mkuu , basi itakuwa ni Kijasho chembamba..........!
     
  4. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Aliitwa Eddie Ganzel ama Edil? well,,alikuwa mkali kwa utunzi
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Jina la kisanii lilikuwa eddie Ganzel.
    Yaaha alikuwa na uwezo wa kuandika thrillers kama za James Hadley Chase....
     
  6. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    NI kweli Ganzel ni marehemu.
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    RIP Eddie Ganzel.

    Watu wa aina yake ni adimu sana siku hizi.

    Unakumbuka hadithi zake zaidi ya Kijasho chembamba?????
     
  8. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    msako wa hayawani, kimetulia
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaah hicho niliwahi kukisikia tu lakini sikukisoma.....

    Kijacho chembamba kinamhusu jamaa mmjoa aliyekuwa bosi wa polisi.
    Mkewe yuko Hosp kujifungua, yeye akaamua kukata kamba mitaani, akaishia kwa malaya.
    Mara malaya alielala naye akauawa kwa kisu, Kwenye kisu kuna finger prints za bosi wa polisi..
    Mpelelezi wake aliyekuwa anachunguza hiyo kesi yuko makini sana, akaanza kumshuku bosi wake...

    jamaa alitokwa na kijasho chembamba.....
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Kweli watu wa aina yake wameadimika sana,
    Nani wa kuziba pengo la MUSIBA na Willy Gamba wake??
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa, hawa wakina Shigongo sina hakika kama wameweza kujiza haya mapengo, kwa maana sijapata nafasi ya kusoma thrillers zao!
     
  12. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Shigongo kafulia cku hz! Anatengeneza stories zenye diferent heading bt same content! Nshaachaga kusoma mistory yake! Eddie Ganzel alikuwa anaandika pia story za katuni ktk jarida la BONGO enzi hzo! Kwa Mungu mbali, msako wa hayawani, mzimu wa mzee ole, n.k!
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Labda Issa Hussein Tuwa kidogo alikuja vizuri na riwaya zake kama
    Mkimbizi,
    Mdunguaji,
    Bondia na
    Utata wa 9/12 ambayo ilikua ni hadithi ya aina yake
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Okay hapo sasa nimekupata. Mzimu wa Mzee Ole ni tofauti na zile stories za mzee Ole wa kwenye gazeti la sani?
    Kwa kweli sijasoma kabisa stories za Shigongo, huwa naona ziona headings nzuri sana za kiingereza, ila najua ndani yanaweza kwua yale yale ya headings za Bongo Movies....
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu SHARK, kusema ukwlei huyo sijawahi kabisa hata kumsikia!:embarrassed1::disapointed:
     
Loading...