Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Dr Kitla Mkumbo wa UDASA na midahalo ya katiba mpya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STK ONE, May 5, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nijuzeni mwenzenu. Nimekuwa nikisubiri midahalo ya katiba mpya ambayo iliahidiwa na wana UDASA chini ya Dr. Kitila kuwa itakuwa nchi nzima na tena itakuwa endelevu. Nimesubiri mtu aanzishe uzi huu lakin kimya. Vipi, what happened? Au walikatazwa na serikali? Au sheria ya mabadiliko ya katiba imewabana wasioe elimu kuhusu katiba. Plz, mwenye majibu anipe....!!!!
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Programme bado ziko jikoni, vuta subira zinakaribia kuiva.
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mayo Kitila, wilimpiiiiiii?
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kitila Mkumbo Mbunge wa Iramba Magharibi 2015. Ngoja nimpigie simu nimuulize alafu ntawapa jibu!

    TUMBIRI wa JF
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka ndiyo kimya kimya ki hivyo...kimya kimekuwa kirefu sana.Siyo kwamba alipigwa beat na Mkuu wa kaya?
     
  6. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa Chama gani MKUU?
     
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  8. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kwa kawaida ,hawa wanataaluma wa UDASA huwa hawakurupuki..nadhani wanajiuliza kama sheria iliyopitishwa na bunge,pamoja na mabadiliko yake ilizingatia maoni yao waliyapata kutua katika mihadhara yao.
     
  9. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    kwa kuwa mwnyewe yupo hapa atatupatia majibu
     
  10. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Fedha ya kuendesha midahalo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...