Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi David Kafulila sahihi yako hatujaiona

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by liverpool2012, Apr 22, 2012.

  1. l

    liverpool2012 Senior Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbuge wa Kigoma kusini kwa tiketi ya mahakama hatujaona sahihi yako,inamaana unakubaliana na madudu yaliyo tendeka.
     
  2. m

    mchambakwao Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anapumilia Oxygen,so ameogopa isije ikatolewa.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    He's a senior c raper lets him rest in peace!
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Haka kajamaa kanafiki kakubwa hakastahili kuwepo bungeni
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huruma ya ccm ndio inayomuweka mjengoni.kamwe hawezi thubutu kunyanyua mdomo au mkono.
     
  6. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Yaani kuna mibunge inatia kinyaa, yaani jitu linashindwa kusimamia linachoongea...ni kupiga risasi tu mi mbwa koko ya namna hii!
    Samahani kwa lugha kali.. inatia hasira kwa kweli....

    Hongera sana wabunge wote walitia sahihi, ninyi ni mashujaa wetu...
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dogo amekumbuka mikopo yake akaona itakula kwake.
     
  8. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena rafiki yako zitto alihaidi kukupa kura yake ili upate ubunge. Kwa jambo zuri kama hili wewe umekuwa hovyooo!
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa magamba ndio mkono unaomlisha, akijifanya shupavu tu kuung'ata mkono unaomlisha wanauondoa. Ila analo jukwaa la kujifunza kwa kamanda Lema ambaye anajua ukombozi hauletwi na kuwa mbunge tu hata nje ya hicho kimjengo inawezekana kuwaandaa watanganyika na ukombozi 2015. Posho za ubunge ni miaka mitano lakini ukombozi wa nchi yetu ni wa milele baada ya ccm kuzikwa
     
  10. m

    msengo2012 Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu atasaini pengine kesho inawezekana hakuwepo bungeni.ana kamsimamo kazuri.
     
  11. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Surely you meant David Kafulila is a senior rapper,and not 'raper',
    Huyu Kafulila hawezi kusema lolote kabla bosi wake hajamruhusu.
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sisimizi by Dr.
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Anapumua kwa neema za magamba, naye ni Tumbo kwanza, vijana wa ukweli ni wachache sana, si umemuona J Makamba? Huu ni muda muafaka wa kuwachanganua!
     
  14. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Sio yeye tu na Agripina Zaituni Buyogela wa Kasulu vijijini sijaona kama alisaini.
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Sisimizi tu huyo..ameshaingia line kwa mbatia akapewa probation ya kutofungua mdomo.ni mchumia 2mbo kama kigwangalah
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona HAMAD RASHID anakamua?
     
Loading...