Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi CUF, TLP na UDP? Au vimepewa BAN?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deejay nasmile, May 26, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Kila siku ni habari za vua gamba vaa gwanda,yaani ccm na cdm tuu! Vile vyama vingine tulivyokuwa tunafundishwa kwenye civics vimepotelea wapi? Au havina wagombea nini. G9t
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    SI MWENYEKITI KESHALAMBA CHAKE kule magambani..unafikiri atasema kitu bana...
    kwisha habari yao hawa
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    cuf mke wapili wa ccm,nccr mageuzi mke wa tatu wa ccm.wengine aidha kwa kuogopa ndoa ya mkeka wamelala mbele kimebaki kidume chadema hakitaki mke wala mshenga kinataka haki kwa kila mtanzania.

    IUNGE MKONO CHADEMA KWA UKOMBOZI WA TANZANIA.
     
  4. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Mbona mi sijafikisha miaka 18 bado jamani.Nitajiunga cdm muda ukifika
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    aisee kumbe
     
  6. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    18 ni umri wa kupiga kura, lakini unaweza kujiunga hata ukiwa na umri chini ya hapo....mbona mtoto wangu amepiga gwanda angali mama yake hajafika labour? Yuko tumboni lakini anagwanda.....huo ndio UZALENDO.....KUWA NA UCHUNGU NA NCHI YAKO HATA KABLA YA KUZALIWA......WATASEMA KWELI MWAKA HUUU!!!!!
     
  7. d

    dmayola JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wameingia chocho CDM mziki mzito. Chezea M4C weyeee.
     
  8. B

    Benaire JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM imefanikiwa kuviletea mgogoro kama YANGA. UDP huwa sio chama ni entreprise ya Cheyo!
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    nimekubali mkuu! Tanzania bila gambaa.........!
     
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Aisee yaani vimepotea muelekeo kabisa!
     
  11. a

    annalolo JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani umenikumbusha nilishavisahau, mrema anaangalia wagonjwa kcmc na kupeleka majeruhi,., mbatia yk nccrccm, cheyo kama una kumbukumbu angalia arumeru vilikuwa vyama vingapi. nilifanikiwa kumuona mgombea mmoja sikumbuki chama gani akisukuma gari utawaona tena 2015
     
  12. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vinapumulia machine vikisubiri kufa 2015.
     
  13. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hamtaisha kutukana, sijui ni nini, kiburi cha mafanikio?
    Someni basi angalau Tanzania daima la leo
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE]
    [TR]
    [TD]NCCR-Mageuzi wazidi kuishambulia CCM


    na Mwandishi wetu, Mtwara


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #ffffff"][​IMG] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE]
    [TR]
    [TD]VIONGOZI wa kitaifa wa Chama cha NCCR –Mageuzi, walioko mjini hapa, wameendelea kukishambulia Chama Cha Mapinduzi (CCM), kwa kuwataka wananchi wasikichague katika uchaguzi wowote.
    Wamesema kama wananchi wanataka maendeleo ya kweli, na njia pekee ya kuwafikisha mahali hapo ni kukihama chama hicho tawala kwa kuwa ndicho kimesababisha maisha magumu yanayowakabili.
    Mashambulizi hayo yalitolewa jana na wajumbe wa Halmashauri Kuu ya chama hicho, Danda Juju na Salum Msabaha walipokuwa wakihutubia mikutano ya hadhara katika Majimbo ya Mtwara Mjini na Nanyumbu.
    Akihutubia katika Jimbo la Nanyumbu, Juju alisema umefika wakati sasa wananchi wa Mtwara kuonyesha kwa vitendo jinsi wanavyochukia maisha magumu yanayosababishwa na CCM kwa vile bila kufanya hivyo maisha bora kwa kila Mtanzania hayatapatikana.
    "Ndugu zangu, wakoloni tuliwakataa na kuwataka watuachie nchi yetu kwa sababu walishindwa kutufikisha mahali tulipokuwa tukitakiwa kufika ikiwamo kutotoa demokrasia ya kweli.
    "Wakoloni tuliwakataa kwa sababu hatukuona sababu ya kuendelea nao, lakini kwa bahati mbaya baada ya watu hao kutuachia nchi yetu, wamekuja wakoloni wengine ambao ni CCM, hawa nao sasa wanatakiwa kutupisha.
    "CCM hawana tena chao, waambieni tumechoka, waambieni hatuwataki tena kwa sababu hao CCM ndio wanaosababisha zao la korosho linakosa bei na hao hao ndio wanaosababisha maisha magumu kwa kila Mtanzania.
    "Maisha kila siku yanakuwa magumu, yaani nawahakikishia kama mtaendelea kuichagua CCM ipo siku mtaanza kula mlo mmoja kwa siku ingawa sasa wengi wetu tunaishi maisha ya kubahatisha," alisema Juju.
    Naye Msabaha alisema kama viongozi wa serikali wataendelea kutumia vibaya rasilimali za taifa, chama hicho kitaitisha maandamano ya aina yake kwa wananchi kuzingira nyumba za viongozi hao, ili kuwashinikiza wajiuzulu.
    "Korosho mnakopwa kila siku halafu mnapolipwa mnakatwa makato yasiyokuwa na maana, nawaambia kama viongzi wataendelea kuwanyanyasa wananchi, sisi NCCR tutakuja na maandamano mapya na ya aina yake.


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
Loading...