Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi AshaDii?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Manumbu, Jul 2, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wadau AshaDii was a popular figure hapa jamvini...she came up with a big bung. but suddenly vuu kapotea. where's AshaDii? Please come back wherever you are...!
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,478
    Likes Received: 9,227
    Trophy Points: 280
    Yes, I miss you too Ashadii.
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wa nasema ndo huyo wa juu yangu,ingawa nafsi yangu haikubali ivo
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wengine wambea kweli....
    Kama mtu hayupo jamvini that means ana mambo yake mengine yanayomwondolea uwezo wa kuwepo humu ama kajipumzikia.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Yaani wewe ni............aahhh goooshhhh siruhusiwi kusema haya niliyotaka kusema samahani napita tu
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yupo maternity leave

    Mcheck kwa PM
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,478
    Likes Received: 9,227
    Trophy Points: 280
    Labda apone uteja wa JF, au hujui kuwa hapa ni highly addictive?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atakuja kivingine mda mchache
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I wouldn‘t know.....
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tofauti na JF kuna maisha mbele yake! Yupo na shughuri nyingine za kipato zaidi. Big up Ashadii, kikazi zaidi!
     
  11. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mtumie PM atapata e-mail alert
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    AshaD=FaizaFoxy!! So yupoyupo sana tu hapa!! Id zote 2 anazitumia!!
     
  13. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    sinziga bila mungozo waMOD THIBITISHA KAULI YAKO,KUNAWEza kukawa na kaukweli mana iyo uliyosema inaitajwa xana humu jamvin
     
  14. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pamoja na kuwa ulisemalo linaweza kuwa kweli lkn nakiri kutokukubaliana nawe. AshaDii na FaizaFoxy ni watu tofauti kabisa. similarity zao ni hizo hijab tu. ukisoma contents za michango yao utagundua ni watu tofauti kabisa. labda kama ashadii anatumia ID nyingine lkn kwa faizafox nakataa. asha hebu rudi uweke mambo sawa
     
  15. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Viper namtaka Ashadii jamvini, sio kivyetuvyetu. mchango wake muhimu sana jamvini
     
  16. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pamoja na shughuli nyingine na of course bila kuathiri upatikanaji wa kipato, bado jamii ya hapa jamvini inauhitaji sana mchango'we. atuzukie basi japo haste haste ili nasi tuendelee kufaidika na michango yake!
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,478
    Likes Received: 9,227
    Trophy Points: 280
    Kwa kupatia mambo wewe, unastahili sifa. Nimeisahau pw ya I'd yangu ya Ashadii, ngoja niitafute nikiipata ntaingia nayo.
     
  18. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pamoja na mambo mengine bado jamii yetu jamvini ikimkosa mwenza wao ni vizuri tujuzane kujuana kulikoni. inawezekana anaugua na anahitaji support yetu kama familia ya great thinkers. hata ww Lizzy ukipotea jamvini tutakutafuta, for a simple reason, you are amongst us! au alikuaga kuwa hatokuwa jamvini for a while?
     
  19. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mnh kumbaa sema usikike...
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhh jamani labda mumewe karudi, si alisema mumewe hayupo?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...