Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wenye kujituma sana ndiyo wasababishao machungu makali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Dec 17, 2011.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati inatokea ukawa na mpenzi iwe mpenzi wako wa kike ama wa kiume.
    Kama ilivyo kawaida mapenzi kati ya mtu na mtu mara kadhaa hua yanakuja kwa misimu au awamu (seasonal).
    Nikimaanisha mnaweza kutongozana leo na muda mchache ujao mkaanza kupeana miili yenu kama ilivyo ada.
    Mwanzoni mnapoanza mapenzi hua si rahisi nyote wawili akatokea anaejua penzi husika litadumu kwa muda upi, na pale inapofikia mkatafautiana ofcoz ndiyo inapokua hatima ya penzi lenu, endapo hapajatokea wa kuthubutu kuanzisha dialogue opology baina yenu.
    Aidha kwa kua nyote biologicaly maungo yenu ya yapo kamili na haiyumkiniki au haiwezekani ukawa ndiyo mwisho wenu wa kuingia kwenye mapenzi na wapenzi wapya.
    After steap aside each other inatokea kila mmoja kati yenu ana mwenza mpya hivyo matukio haya ya kuwa na wapenzi tofautitofauti hutokea mara kadhaa zinapotokea sababu za kuachana, hivyo inawezekana ikatokea ukajikuta kwa mwaka uwe She/He ume'Run/deal na wapenzi kati ya wawili au wa3-4 inategeme na upepo utakavyokua.
    Kwa maana hiyo maadamu umeshatembea na She/He zaidi ya mmoja ni dhahiri wapenzi hao hawawezi kuwa sawa katika utundu wa yale mambo flani, kuna watakaokua mahiri sana, mahari wa wastani, na wazembewazembe wasiojituma vilivyo at the lovepitch.
    Na hapa hasa ndiyo nilipopalenga mfano nijitolee mie mwenyewe kuna kipindi nilikua na Gf ambae alikua yu'mahiri si kawaida, m'bunifu mtundu inshort alikua mtaaluma kupita sana kunako germ!, nikiwa bado nikonae mtaaluma huyu katika mahusiano mazuri wavimbamacho (wambea) kuna siku wakanitonya kua kuna Mshua ananipigia Mtaaluma wangu, nikachukua hatua ku'followup as soon nikathibitisha kwamba habari zile ni za kweli.
    Hakika nilipata maumivu makali ambayo siwezi nikayaandika na nikajiridhisha kwamba nitakavyo yaeleza ndivyo yalivyokua.
    Sio siri kubwa lililoniumiza ni yale Mataaluma namna ambavyo nae Mshua anapewa nikihisi huenda kama si kiasi vile navyopewa mie au zaidi, na mwisho wangu na Mtaaluma ukahitimia hapo.
    Kwa nyakati tofauti nikaja nikapata mwingine ambae huyu alikua si mahiri ndiyo katika wale wazembewazembe kwenye germ, huyu nilikua nae kwa muda na nilimvumilia kua nae penzini pamoja na ugoigoi wake.
    Kilichonipata kwa huyu hakina tofauti na Mtaaluma, lakini cha kushangaza huyu Mzembe nilifanikiwa kumfumania live anajitoma guest na jamaa na sikuumia nafsi kivile nilivyoumia kwa Mtaaluma. Nina hakika kwa mfano huu ukiugeuza visse-vessa kwa wenzetu wanawake hautotafautina, story itakua ni hiihii.
    Kama yupo atakaenipinga hili hapa Mkekani namkaribisha aje na vigezo toshelevu kwamba wapi si sawa.
    Naomba kutoa hoja.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi unajua GERM ni vijidudu vinavyoambukiza magonjwa?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    ulimpenda mtaaluma, huyu mzembe hukumfeel kivile,ulikuwa nae kujaza nafasi ndo maana haikukuuma sana.
     
  4. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    maujanja +++ nikilio cha wengi pole sana ila kumbuka mwanamke ni kama mchicha kadri utakavyo umwagilia maji kwa wingi ndivyo utakavyo kuwa kwa kasi so hata mzembe unaweza ku mu update na maisha yakaenda.
     
  5. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    GERM=Anything that provides inspiration for later work
     
  6. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkali kwenye show au anayekufanya uweze kuenjoy hupelekea upendo kuwepo au kuongezeka sana so anapokutenda mara nyingi huwa inauma
     
  7. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh teh!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ohhhh that's what he meant ehhh?
    SORRY then.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    jamani kuna mtu amenionea mama Tully leo?
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Hujui leo w/end?
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    am too old here

    @bishanga, kumbe umetoroka kuja huku, rudi home haraka
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Sijaelewa hata kidogo. Unaweza kusummarize kwa mistari isiyozidi miwili? Ahsante.
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Thanks Lizzy ! Due amended, eventhough spell errores it's a minor uncertainty involving matter! Also am already declared recently from the one of my thread that am still yet trainer of Kingereza so far am repeat to indicate for any Jf Membars to correct me any time from my mistake i make! Else don't forget that word "GERM" have a meanin' result more than one.
    1. Germ- desease where by producing organism (microscopic reveal)
    2. Germ - seed
     
  14. Mussa2000

    Mussa2000 Senior Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    GERM =kijidudu,GERMS=vijidudu
     
Loading...