Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wanapojeuka kua maadui

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lila, Aug 21, 2012.

  1. l

    lila Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili swala sijui kama limewakuta wengi,iweje wapenzi mliopendana na kushibana kwa kila jambo kwa mda mrefu wakati linapookea jambo la kuwatenganisha kuna kua na chuki kali kati ya watu hao,?nn hasa sbbu
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    kwani wewe hujui?upendo unaopendwa siku ukigeuka kuwa chuki basi chuki hiyo huwa kubwa zaid kuliko upendo na ndivyo ilivyo.
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inategemea wapenzi hao waliachanaje! Kwa mfano, kama waliachana ktk hali ya amani kwa ndoa yao kuvurugwa na wazazi, ndugu nk hakuwezi kuwa na chuki baina yao, lakini imagine kuwa ndoa imevunjwa baada ya kugundua mmoja wapo alitaka kumtenda mabaya au hata kumuua mwenzake, unafikiri hakutakuwa na chuki hapo?
     
  4. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    naunga mkono hoja % zote mkuu
     
  5. l

    lila Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i dont think ni lazma makubwa yote hayo yatokee ndo chuki iwepo,hata kukwaruzana kwa mambo ya kawaida ambayo sio ya kufikia hko kuuwana,,,bt kumbuka ni watu mlihaidiana mengi na kupendana kwa dhati,hufikirii kama upendo wa dhati hupaswa kuyashinda yote hayo insteady of having chuki?????Upendo wa kweli hushinda yote ama nakosea??
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    Inategemea na chanzo cha kuachana
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    there is a thin line between love and hate!
     
  8. piper

    piper JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tukio lililosababisha kuachana kwenu ndo litakaloamua future relationship
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Chuki inatokana na tabia ya kutosamehe na ku-hang on. Huo moyo wako ukiwajaza waliokuudhi woote na hawalipi rent mbona utakosa mbingu? Inapasa kujua watu wakoje na kuwachukulia walivyo. Umemjua ni cheater, manipulative, uncaring(is this english?), and all that. Umegundua hakufai, achana nae. Ukikutana nae usichukie, mpe magic smile abaki anajishangaa yeye. Moyo wangu una nafasi kwa ajili ya niwapendao, ambao wako wengi!

    Kama una-hate jipe muda. Wiki ni kubwa sana ku-drown in hate and hurt! Time heals the wounds. Move on quickly!
     
  10. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Upendo wa online?
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, watoto ndio huwa hivyo.
     
  12. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nabisha. Mapenzi huwehusha watu bila kujali marika yao.

    Majuzi kuna mama mmoja aliyekuwa katika love triangle kamuua mumewe, hawara wa mumewe, na mwisho akajiua yeye. Huyo mama alikuwa lawyer na mumewe naye alikuwa lawyer.
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    inategemea mliachana vipi ila kwa upande wangu nikiachana na mtu ndio basi tena sitaki mawasiliano hata kama tuna watoto tulikutana ukubwani bwana wakuniganda ni ndugu pekee wewe sio ndugu yangu bana .tena hawa ndio huaribu uhusiano wako mpya maana hujifanya wankujua kweli na kama wanadhamana na wewe.nikiachana na mtu sitaki mawasilianao,unaashum hatujawahi kukutana and i will never regret with spear tyre
     
  14. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    upoje uo mkuu
     
  15. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    amina!
     
  16. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sijui.
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Hii usababishwa na kuachana wakati mmoja hayuko tayari kuachwa!
     
Loading...