Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wa Ulabu...Got beer!!!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ab-Titchaz, Apr 3, 2008.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Apr 3, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wa ulabu, wanna make beer?

    Kama unasehemu poa na unataka kutengeza bia zako
    mwenyewe kamata..... RECIPE YA NGUVU!!!
     
Loading...