Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wa simba tusimtukane kaseja

Discussion in 'Sports' started by masharubu, Jan 24, 2011.

  1. masharubu

    masharubu Senior Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana baada ya mechi ya simba na azam nilishuhudia baadhi ya wapenzi wa simba wakimtupia maneno ya kashifa goli kipa namba moja juma k. Juma kwamba amecheza chini ya kiwango ama ameuza mechi.

    Kitendo hicho hakikua cha kiungwana japo kaseja alikua muungwana kwa kukubali kila aina ya neno baya alilopewa.

    Kiubinaadamu mwili wa binaadamu yeyote unahitaji kupata mapumziko, hivyo nashauri benchi la ufundi limpumzishe kaseja na acheze baadhi ya mechi kwani ametumika sana toka challenge hadi mto nile.

    Pole sana kaseja na wapenzi tuwe na subira kwa kipa wetu ameshatufanyia mengi mazuri
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona umechelewa, wenzako wamlishaporomosha matusi tangu jana pale uwanja wa Uhuru
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndio bongo,ukialibu tu lawama zinakurudia,mara nyingi wanaangalia mabaya tu,mazuri awasemi.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndio soka la bongo kila siku nyie mshinde tu mmekuwa malaika
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    hakuna cha soka la bongo wala nini......KASEJA ANABAKI KUWA GOLIKIPA BORA....na pia bado anabaki kuwa golikipa bora kwa KUHONGEKA NA SI MZALENDO (pesa mbele)
    NADHANI SASA TUTAMWELEWA MAXIMO KATIKA HILI
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wew yeye yooooooooooooooote pambafuuuuuuu kaseja iko kula hela ya bakheresa nani pana iko jua wewe??ama wewe iko pata gao acha bana wewe tumbo iko sema siku moja
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bona veve natukana menjio, seja kuna na njaa... nakula nashiba ha ha haaaa, kanjibai kiboko!!!!!
     
  8. K

    Kibento Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kam down wa2 wangu ma fans wa cmba,we l mek t bana.. . .
     
Loading...