Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapenzi wa nokia tochi pitia hapa uone successor zake

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief-Mkwawa, Jun 18, 2012.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,999
    Likes Received: 2,824
    Trophy Points: 280
    mtakumbuka nokia ya mwisho ya tochi tuliekewa redio atleast na sisi masikini tukawa tunapita barabarani tumevaa earphone tunaskiliza redio kwenye visimu vyetu vya tochi nokia 103
    [​IMG]
    Nokia kuna simu zimetangazwa mpya ni nokia 111, 112 na 113
    [​IMG]

    Sjajua kama na simu hizi zitakua na tochi au la ila ni successor ya simu za tochi na bei ni dola 40 around kama tsh 65,000 na itatoka kati ya mwez huu wa 6 hadi wa 9 na ina feature kama hizi

    display
    Katakua na kakioo kadogo ka ukubwa wa 128x160 kitakuwa na uwezo wa kudownload game pia ni coloured screen

    camera na video
    Camera itakuwepo na video utachukua

    miziki na memory
    itachukua memory card ya 32gb kujaza miziki ya kutosha

    battery
    Uspozima wala kutumia simu itakaa mwezi bila kuzma charge. Ukiongea ni masaa 7 bila kuzima

    Tujiandae wale wa vitochi

    Internet pia ipo 2g
     
  2. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tawire Chief!
     
  3. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chief na nokia sawa na samaki na maji.
     
  4. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hahaha chief Nokia lol nimekuelewa!
     
  5. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chief we ninoma nakufananisha na kamukimba.viva!
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,052
    Trophy Points: 280
    duh..big up sana mkuu
    ngoja nikasubirie haka ka aina kapya na mie
     
  7. doup

    doup JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kitu naikubali saaana nacharge mara moja kwa wiki, umeme ukikatika mi natumia haka ka touch kangu viva nokia touch
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,999
    Likes Received: 2,824
    Trophy Points: 280
    Mpaka kiwanda kife
     
  9. D

    Determine JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bila torch waweza kukosa deal
     
  10. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nokia wako safi, nawakubali sana simu zao imara
     
  11. N

    Nyauuu Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bila nokia touch haiwezekani, tehe tehe tehe!
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Viva Nokia Viva Chief-Mkwawa
     
  13. N

    Nyasiro Verified User

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thnx kwa newz chief. kwangu tatizo la nokia ni moja 2. mfano utakuta vi2 ilivyonavyo nokia ya toch toleo la kwanza ndo vitakuwepo hivyohivyo ktk successor wake kama ni tofaut kidogo sana
     
  14. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,999
    Likes Received: 2,824
    Trophy Points: 280
    hizi simu hazina operating system ya kueleweka lakini nokia wanajitahidi kwenye updates zao labda wewe tu huko aware
     
  15. N

    Nyasiro Verified User

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    cjakataa ndo mana nikasema kama kuna changez ni kidogo sana ukianzia kweny mpangilio wa menu, display n.k
     
  16. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo mpya mwezi wa ngapi?
     
  17. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mimi nina Blackbery ya tochi, wala haisapoti intanet na haina vibration
     
  18. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,999
    Likes Received: 2,824
    Trophy Points: 280
    Nimeandika hapo juu mwezi wa 6-9(q3)
     
  19. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Au sio Mkwawa! Kumbe tupo wengi. Mimi sibabaishwi na iOS, Android au Blackberry. Uniambie Nokia ndio nitakukaribisha kiti na tutaendelea na maongezi!!
     
  20. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Natumia nokia c3 original iko bomba mbaya
     
Loading...