Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wa Muziki wa West Africa

Discussion in 'Entertainment' started by Captain Phillip, Jul 30, 2012.

  1. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wadau naombeni kwa anayefahamu ni wapi kwa hapa Dar es salaam nawezapata original CDs za Salif Keita na Yossou Ndour kuna mtu kanikwapua collection yangu ya Miziki ya Afrika Magharibi.
     
Loading...